GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมยารักษาสัตว์ บัคหรือไม่

deperado100

• Newbie
  • *
     ผมต้องขออภัย จีเอ็ม ที่ผมได้มาตั้งกระทู้ที่ไม่ใช่กระทู้แก้ปัญหาผมเข้าไปกระทู้แก้ปัญหาไม่เป็น woon_no  woon_no
เรื่องที่ไอเทมของกิจกรรมรักษาสัตว์เมื่อวานนี้ส่งได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
ตามหัวข้อกิจกรรมยารักษาสัตว์  ปกติเล่นกิจกรรมนี้มาก็ไม่น่าดร็อปยากขนานนี้เลยเซนจูเรียนกระสูน500นัดยิงยังไงไม่ดร็อป
รีเครื่อง-เข้าเกมส์ใหม่ยังเหมื่อนเดิม ขอให้ดูแลให้หน่อยครับกระผมเจ้านาย.  g#039

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
เราดรอปง่ายแล้วนะ เอาคนทรงตีวุ้น ไม่ถึง10นาทีได้ 100อันแล้ว (กดเบอันนึงไม่หมด)
คนทรงตีป้อกกี้ ประมาณ15นาที (กดเบสองอัน เหลือ4นาที) g#040 g#040

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ไม่บัคแน่นอนครับ

กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ