GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผมโดนแฮคของไปหมดตัวเลย องเยอะมาก ช่วยทีครับจะขอบคุณอย่างมาก

nathapon191

• Newbie
  • *
ผมโดนแฮคของไปหมดตัวเลย องเยอะมาก ช่วยทีครับจะขอบคุณอย่างมาก  ไม่รุ้โดนได้ยังไงไม่เคยบอกรหัสใคร ผมว่าน่ะเกมส์นี้มันต้องมีโปร

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
ถ้าไม่แจกไอดี+พาสใครจริงๆแฮคไม่ได้หรอกครับนึกดีๆ ให้จีเอ็มดูประวัติการเทรดไปก็ได้ครับแต่หลักฐานต้องครบ ยืนยันว่าตัวเองเป็นเจ้าของไอดีจริง แล้วไปเครียกัีบคนที่เดลไปเอาเอง เรื่องนี้บอกเลยจีเอ็มช่วย ยากมาก ครับ  g#015

nathapon191

• Newbie
  • *
ไม่เเจกครับ 100 เปอเซน ผมว่ามีโปรเดลหรือป่าว ลองเช็คดูก็ดีนะครับ เพราะเดลเเจกตังเด็กขึ้นรถไฟบ่อยมาก

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
เอารหัสไว้ให้ไครบ้าง เล่นร้านรึเปล่า มีคนแอบส่องมั้ย  g#009
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

nathapon191

• Newbie
  • *
อ้อ ผมรุ้ละที่ผมโดน มันเอาเมลเฟสผมไปค้นรหัสพาสพิเศษ (เมลเฟสเปิดโชว์) ก๊ากก สมเเล้วที่โดน โดนครั้งที่3เเล้วยังไม่จำ ยังจะเล่นต่ออีกครั้งที่4 ก็ใจมันรักอ่าาา  ครั้งนี้คงไม่โดนครับ  g#006

อะไรวะ

• **
ระวังด้วยนะคับ มาเล่นสววรค์กับผมจิ  g#004 ตัวหลัก NamiSannn ตัวรองแอส Attack_Abe (ตัวหลักเทรนะ ซิบมาได้  g#004)

ok country

• ไอห่านี่!!!!!
  • **
  • มีไรป่ะค้าบ???
ก็จีมันลากกะหลั่วหัวควย
กะหลั่ว
กาก
ลาว
เกรียน
แถ
ดอกทอง
เหี้ย
สัส
ควย

g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039 g#039

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
เปลียนอีเมล+สมัครใหม่เลยครับง่ายๆ ของเก่าใครอยากได้ให้มันเอาไป  woon_555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ