GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Unlimited

• Newbie
  • *
น้องท๊อป แพ้พี่แล้วอย่าพาลสิ เป็นเด็กงอแงไปได้

Unlimited

• Newbie
  • *
ในเกมทำไรพี่ไม่ได้ มาเกรียนในบอด 555 น่าสงสารจุง  woon_cry

IdentiFy

• Jr. Member
  • **
 woon_hurt woon_hurt woon_hurt woon_hurt  เค้ามีปัญญาทำได้แค่นี้แหละ  คิดไรมาก   ขนาด จะ 1-1 ยังกายมา  กายหมดวาป  ทำไรได้หนอ 

M ặ ℓ ә ғ ї כ è й Ŧ

• Newbie
  • *
ขนาดสายพิษยังแพ้เทร  g#022

เสียชื่อมีด 99 หมด  #038

JaFFy II

• Newbie
  • *
มันสู้ไม่ได้ไงเลยแคปลงบอดให้โดนใบ้ อีกอย่างกิลพันเขาทำกันงี้ อ่าวหัวเทพมรโผล่หัวมาดูลูกกิลน้อยๆของคุนหน่อยเร้ว woon_sunny

Unlimited

• Newbie
  • *
มันสู้ไม่ได้ไงเลยแคปลงบอดให้โดนใบ้ อีกอย่างกิลพันเขาทำกันงี้ อ่าวหัวเทพมรโผล่หัวมาดูลูกกิลน้อยๆของคุนหน่อยเร้ว woon_sunny

ติ๊งต๊อง ถ้าพันแล้วมาตีงี้ จะพันไปทำไม

Unlimited

• Newbie
  • *
วันนี้ก็โดนผมกระทืบไปที่ลับแล woon_5555

เอาเบลดกับเทรมารุมผมด้วยนะ 3-1 เอาไม่ลง

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • Jr. Member
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
พาลาขี้โม ทั้งเพ วันนั้นเหนตีกับรีเทิน มัวโม้ ว่าไรนะ เอาเเค่จำได้นะ ''เบอขวาน99 เทรเเส้99 แอสมีด99 ลุมผมกันยังเอาผมไม่ลงเลย'' ทันใดนั้นมีพระเอกมาตะโกนทีเดิว โป๊ะเชะ เเม่งนอนกับพื้นเลย
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร -.This-Kob.- คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร xXLoUISXx คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย