GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

หลอกซื้อรหัสเเล้วพอเราให้รหัสมันไม่ให้ของ

zazabasin

• Newbie
  • *
จีช่วยทีช่วยเปลี่ยนพาสตัวละครที่ชื่อInw_pon_Inwให้เปน0872736852 เเละพาสพิเศษเปลี่ยนเปน0854728258หรือไม่ก็บอกอีเมลกับหัสผ่านอีเมลของตัวนี้มาก็ได้ครับถ้าเเก้ไขให้เเล้วช่วยมาบอกผมด้วยนะครับเเละคนที่โกงมีชื่อว่า DaNLoVeMaYช่วเเฮกทีครับ

llovesomeo

• Newbie
  • *
การซื้อขายตัวละครมันผิดกฎ  g#046 จีไม่รับแจ้ง  g#046 ทีมงานจะไม่ขอไอดีและพาสเวริค  woon_5555  woon_sunny  #038

kidsnong

• Newbie
  • *
จี ชวยเปลี่ยน รหัสผ่าน รหัสพิเศษ ตัวชื่อ _NoT_Ty_  วิจุ6 ให้หน่อย ส่งมาอีเมลkidsnong@hotmail.com
มันหลอกขายรหัสให้ผม รหัสป่าว
ผมใส่เซตปราช ผอบเชีย ไม้หมอก อะ
ไม่รู้มันเกียนเอาของผมไปรึยัง
ซื้อจากเเอสชื่อ ._NaNi_.   เเล้วก็อีกตัวของมัน NoT_Ty
จีเร็วๆหน่อยนะเสียวมันเอาของไป

เซิฟใต้พิภพอะ

kidsnong

• Newbie
  • *
มันเอาของออกไปเเล้วผทร้องให้เลยนะนิ
เติมไป1000ซื้อ ปราชเสจิต ไป55M

จีเปลี่ยนอีเมลตัว _NoT_Ty_ไปเป็น kidsnong@hotmail.comให้ดวยนะ
เดียวมันจะโกงอีกถ้าไม่เปลี่ยนอะ

zazabasin

• Newbie
  • *
หรือไม่ก็ช่วยส่งหัสผ่นที่ผมบอกข้างต้นมาที่nong_basin@htoamil.comเเละช่วยเปลี่ยนอีเมลของหัสนี้เปนnong_basin@hotmail.comด้วยครับ

kidsnong

• Newbie
  • *
จี ไม่เห็นจะเครียไรให้เลย
จีไม่เข้ามาดูกระทู้บ้างเลยหรอ

ปล.สนใจกัลบ้างง

llovesomeo

• Newbie
  • *
จี ชวยเปลี่ยน รหัสผ่าน รหัสพิเศษ ตัวชื่อ _NoT_Ty_  วิจุ6 ให้หน่อย ส่งมาอีเมลkidsnong@hotmail.com
มันหลอกขายรหัสให้ผม รหัสป่าว
ผมใส่เซตปราช ผอบเชีย ไม้หมอก อะ
ไม่รู้มันเกียนเอาของผมไปรึยัง
ซื้อจากเเอสชื่อ ._NaNi_.   เเล้วก็อีกตัวของมัน NoT_Ty
จีเร็วๆหน่อยนะเสียวมันเอาของไป

เซิฟใต้พิภพอะ
ไม่ไช่จี แต่อยากตอบ เพราะจีีมีงานทำเยอะแยะ ไม่มานั่งตอบคนโง่ ในกรณีนี้ การจะเปลี่ยนรหัสผ่านนั้นทำได้ด้วยการกดลืมรหัสผ่าน แล้วต้องไส่เลขบัตรประชาชน อีเมลล์ แล้วก็ไอดี โดยหลักการต้องเข้าไปดูรหัสผ่านใหม่ที่อีเมลล์ที่ได้ทำการลงทะเบียนตอนสมัครเกมส์กับไอดีนั้นไว้ ถ้าลืมรหัสผ่านคุณต้องมีำสำเนาบัตรประชาชนเลขตรงตามไอดีที่ได้กรอกเอาไว้และสำเนาทะเบียนบ้าน ถ่ายเอกสารส่งเฟลสให้ทางทีมงานถึงจะทำการเปลี่ยนได้ ย้ำ เลขบัตรประชาชนในสำเนา ต้องตรงกับในไอดีที่ทำการกรอกไว้.

llovesomeo

• Newbie
  • *
มันเอาของออกไปเเล้วผทร้องให้เลยนะนิ
เติมไป1000ซื้อ ปราชเสจิต ไป55M

จีเปลี่ยนอีเมลตัว _NoT_Ty_ไปเป็น kidsnong@hotmail.comให้ดวยนะ
เดียวมันจะโกงอีกถ้าไม่เปลี่ยนอะ
อีเมลล์ได้ทำการถูกยืนยันแล้ว ถ้าำจะทำการเปลี่ยนอีเมลล์ที่กรอกไว้ในไอดีนั้นๆ คุณจะต้องส่งสำเนาบัตรประชาชน และสำเนาทะเบียนบ้านของคุณ โดยการส่งแฟลชให้ทางทีมงาน พร้อมเขียนมาว่า ต้องการเปลี่ยนอีเมลล์เป็น...

llovesomeo

• Newbie
  • *
จี ไม่เห็นจะเครียไรให้เลย
จีไม่เข้ามาดูกระทู้บ้างเลยหรอ

ปล.สนใจกัลบ้างง
กระทู้ที่ต้องเคลียร์มีเป็น100กระทู้ จีคงไม่มาสนใจเรืองไร้สาระแบบนี้หรอก ปล.ทีมงานจะไม่ขอรหัสผ่านเพื่อนๆ กรุณาอย่าให้รหัสผ่านคนอื่น อาจจะถูกแฮกได้

ชิกกี้

• Full Member
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ