GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บัคป่าว ผิดไหม ?

XxAlcohoLxX

• Jr. Member
  • **
  • 191
เคยแบทบ้างมั้ยคับ ถ้าแบทบ่อยๆไม่น่าจะมาตั้งถามเพราะยิงข้ามแม่น้ำแบบนี้ได้สบาย ชาปมีระยะยิง25ช่องมากสุดตอนนี้
ซึ่งมันก็เหมือนระยะทำการของชาป ยิงถึงได้สบาย ว่างๆลองดูได้คับ ถ้าจะบัคเค้าคงไม่มีระยะโจมตีให้ตัวละครแต่ละอาชีพ
แตกต่างกันหรอกนะ

• Porpangz •

• everlasting*
  • **
  • ❀ .,แมงคาบูโต:ไsเดoร์ตัวต่oไป`
ผิดด้วยหรอ ???

สกิลของชาปเล็งได้ไกล ขนาดร่ายสกิลยิงแล้วแต่ตัวที่เป็นเป้าหมายวิ่งไปไกลๆยังโจมตีได้
เหมือนบัญญัติของวอลอค ในแบท อยู่อีกฝั่งของแม่น้ำยังบัญญัติโดนคนอีกฝั่งได้เลย
ละในแม่น้ำอาชีพอื่นก็ลงสกิลใส่ได้ ไม่ใช่พื้นที่ห้ามลงสกิลไม่ใช่หรอ ?
ที่ชาร์ปยิงข้ามได้เพราะระยะโจมตีไกล คงไม่บัคหรอกนะ   g#040
Try to live every day as if it was the final day of my extraordinary, ordinary life.

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
แสดงว่ายิงปกติก็ได้ใช่ไหม สำหรับชาป คือที่สังเกตุเห็นชาปจะต้องวิ่งมาร่ายตรงนี้แล้วก็หายไปรอดีเลย์สกิลมั้ง ไม่เห็นเค้ายิงปกติ หรือเพราะหวังผลกับสกิลไหมไม่รู้นะ
(มาแพคคุ่เลย)แซวเล่นนะ อย่าซีเรียส

c4

• **
แสดงว่ายิงปกติก็ได้ใช่ไหม สำหรับชาป คือที่สังเกตุเห็นชาปจะต้องวิ่งมาร่ายตรงนี้แล้วก็หายไปรอดีเลย์สกิลมั้ง ไม่เห็นเค้ายิงปกติ หรือเพราะหวังผลกับสกิลไหมไม่รู้นะ
(มาแพคคุ่เลย)แซวเล่นนะ อย่าซีเรียส

คนซีเรียสนี่คงเป็นนายอะ เอามาฟ้องในบอร์ดเชียว ก่อนจะฟ้องอะไรคนอื่นน่ะ หัดหาข้อมูลจากคนในกิลดูมั่งว่ามันเป็นไงมาไง มันบ่งบอกถึงการที่ใช้อารมย์ไม่รู้จักใช้สมองคิด  ที่ถามว่าผิดไหมนี่กะให้โดนแบนเลยเหรอ ? เรื่องนี้ขอแนะนำให้ไปถามชาปที่กำลังโดนเล็งจากสกิลอยู่น่ะ เพราะมันก็ยิงสวนกลับมาได้เหมือนกัน แต่โชคดีหน่อยที่ไม่ตาย g#004  คนถามสงสัยที่บ้านคงเลี้ยงไก่ เลยเอามาปล่อยตัวเบ้อเร่อเลย   #038

~๐ Ryan ๐~

คนซีเรียสนี่คงเป็นนายอะ เอามาฟ้องในบอร์ดเชียว ก่อนจะฟ้องอะไรคนอื่นน่ะ หัดหาข้อมูลจากคนในกิลดูมั่งว่ามันเป็นไงมาไง มันบ่งบอกถึงการที่ใช้อารมย์ไม่รู้จักใช้สมองคิด  ที่ถามว่าผิดไหมนี่กะให้โดนแบนเลยเหรอ ? เรื่องนี้ขอแนะนำให้ไปถามชาปที่กำลังโดนเล็งจากสกิลอยู่น่ะ เพราะมันก็ยิงสวนกลับมาได้เหมือนกัน แต่โชคดีหน่อยที่ไม่ตาย g#004  คนถามสงสัยที่บ้านคงเลี้ยงไก่ เลยเอามาปล่อยตัวเบ้อเร่อเลย   #038
พอดีในกิลเล่นชาป2คนเองอะคับ ผมก็มาเล่นมั่งหยุดมั่งอะ เรื่องข้อมูลใหม่ๆคงไม่แน่นหรอก ส่วนเรื่องซีเรียสเนี่ย ผมแซวที่เค้า2คนแฟนกันมาตอบ ไม่เกี่ยวกับซีเรียสเรื่องรูปเลย ชื่อกระทู้ก็ตั้งถามไว้ ว่าบัคป่าว ผิดไหม แถม? ไว้ด้วย กลัวใครมันจะโง่ไม่รู้ว่าเป็นประโยคคำถาม อย่าเครียดก่อนนอนนะ เดะพุงอืดนา  #038

c4

• **

พอดีในกิลเล่นชาป2คนเองอะคับ ผมก็มาเล่นมั่งหยุดมั่งอะ เรื่องข้อมูลใหม่ๆคงไม่แน่นหรอก ส่วนเรื่องซีเรียสเนี่ย ผมแซวที่เค้า2คนแฟนกันมาตอบ ไม่เกี่ยวกับซีเรียสเรื่องรูปเลย ชื่อกระทู้ก็ตั้งถามไว้ ว่าบัคป่าว ผิดไหม แถม? ไว้ด้วย กลัวใครมันจะโง่ไม่รู้ว่าเป็นประโยคคำถาม อย่าเครียดก่อนนอนนะ เดะพุงอืดนา  #038

เพราะโง่ไงเลยถามแบบนี้ ถ้าตั้งใจจะถามแค่เป็นข้อมูลความรู้ ก็ไปตั้งถามที่บอร์ดอื่นสิครับ หรือว่าโง่ไม่รู้ว่าบอร์ดไหนเค้ามีไว้ทำอะไร นี่จงใจมาตั้งกระทู้แจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด อย่ามาโชว์โง่เลย เดี๋ยวจะพาลโง่กันทั้งกิล มีอยู่2คนเองนิชาป  g#004

~๐ Ryan ๐~

เพราะโง่ไงเลยถามแบบนี้ ถ้าตั้งใจจะถามแค่เป็นข้อมูลความรู้ ก็ไปตั้งถามที่บอร์ดอื่นสิครับ หรือว่าโง่ไม่รู้ว่าบอร์ดไหนเค้ามีไว้ทำอะไร นี่จงใจมาตั้งกระทู้แจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด อย่ามาโชว์โง่เลย เดี๋ยวจะพาลโง่กันทั้งกิล มีอยู่2คนเองนิชาป  g#004
ผมก็ตั้งถามทีมงานละนะ ผิดไม่ผิดก็ว่าไปตามนั้นแหละครับ ถ้ามันไม่ผิดอย่างที่คุณว่าก็ไม่เห็นต้องเดือดร้อนอะไรนี่นา แปลกแฮะอันแรกๆมาแบบมีสาระ คุณมานี่ ...  เอาเหอะเจ้าหน้าที่ดูแลส่วนนี้เขาก็มีปล่อยเค้าทำหน้าที่ไปละกันเนาะ ไม่ผิดจะกลัวอะไร จริงปะ

~๐ Ryan ๐~

อ้อ ขอบคุณ2คนแรกด้วยนะ ยอมรับว่าไม่มีข้อมูลอันนี้เลยจริงๆ g#001

c4

• **
ผมไม่ได้บอกว่าผมผิด หรือไม่ผิด แต่มันผิดที่คุณดันเอาตัวละครผมมาแจ้งผู้กระทำผิด ทั้งๆที่มันเป็นเรื่องที่หลายคนรู้อยู่แล้ว ถ้าไม่รู้ก็ไปตั้งกระทู้ถามที่บอร์ดอื่นสิครับ มันก็เหมือนว่าคุณทำงานอยู่ดีๆแล้วมีคนไปบอกตำรวจว่าคุณทำผิด คุณจะรู้สึกยังไงล่ะ ทั้งที่คุณก็คิดว่าคุณไม่ผิด  ผมจะจบตรงนี้ละกัน คงไม่เสียเวลามาต่อแล้ว  woon_bye

Freedom.01

• **
ถ้า วิ่งหนี โดยที่ชาปร่ายสกิลศรกัมปนาถไปแล้วระยะห่างถ้าไม่ไกลมากสกิลจะไม่หยุด คับ เพราะผมก็เล่นชาปอยู่เหมือนกัน บ้างอาชีพที่วิ่งหลุดออกจากจอผมออกไปแล้วเขาก็ได้รับดาเมจ ถึงจะตายมั่งไม่ตายมั่งก็ตาม แต่ในวอผม ไม่รู้ แต่ถ้าในแบทนั้นใช้ ยิง ข้าม แม่น้ำ SV. สวรรค์ผมไม่รู็ชาปเขายิงกันดอกเท่าไร อันนี้ผมรู้เท่าที่ผมเล่น ผิดประการใดก็ขอโทษที่

g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006 g#006

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานเห็นว่าไม่เป็นการใช้บัคหวังผลประโยชน์ครับ

ขออนุญาตล๊อกกระทู้ครับ