GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

THInk.. น่ียังไงกันแน่

rampage02

• Newbie
  • *

✿´

• badguy.
  • Newbie
  • *
  • บางเวลา

popmusicza

• Newbie
  • *
ไม่ค่อย ชอบเหมือนกัน ครับ จีเอ็ม อาสา แต่ ไม่ค่อยถูกชะตา เลย อ่ะ บอก ตรงๆ ไม่ไปสน ใจ จีเอ็มอาสาคนนี้ เพราะ มันเป็นแค่ คนที่อยากทำตัวเป็น จีเอ็ม SAเล่อ

✿´

• badguy.
  • Newbie
  • *
  • บางเวลา
เอ่อ.. ไม่ได้ขอให้ใครมาชอบนะจ๊ะ ไม่ชอบก็เรื่องของคุณ เข้าใจอะไรผิดรึเปล่า    g#022

~INDY~

• Newbie
  • *
woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

จีคนนี้ออกจะน่ารร๊ากกก   g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#001 g#005

ลงภาพก่อนสิจร๊ อยากเห็นว่าจีเค้าทำไรผิด!!

woon_5555

Shinige

• Jr. Member
  • **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
ฝากรูปภาพใช้ http://up.gameindy.com ที่นี้ +.+ woon_5555 woon_5555
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

ThejaKing

• Newbie
  • *
ผมก็เล่นอยู่เซิพ PK เขานะไม่ทำผิดหรอกแต่มี อีกคนสร้างตัวละคนมาชื่อเดียวกันแต่เพิ่ม . หลังชื่อผมจะเล่าเหตุการณ์ให้ฟัง
จีคนนี้เขาอยู่ตรงทิ้งกี้ เขากำลังทำไรกันก็ไม่รู้อ่ะด่ากันแรงมากๆคนเยอะมากๆเลย ผมก็เดินๆแถมนั้นแหละ และก็มี
ซิบมาที่ตัวผมว่า หมวกเจ้านรกสวยดีนะค่ะ ผมก็สงสัยว่านี้มันจีนิหวา ผมก็ตอบกลับไปว่าครับๆ แล้วเขาก็ตอบกลับมาว่าคุณคือผู้โชคดีก็เดือนนี้ค่ะ ผมก็ตอบไปว่า โชคดีอะไรหรอครับ เขาก็ตอบกลับมาว่า เราได้ทำการจับฉลากว่าจะได้ใคร เพื่อที่จะรับรางวัลเด็กเส้น 30 วัน ผมก็ดีใจตอบกลับไปว่า เย้ๆขอบคุณครับ แล้วต้องทำไงหรอ เขาก็ตอบกลับมาว่าให้ผิด ไอดี แล้วก็ รหัส ส่งมาแล้วทีมงานจะส่งไปให้ ผมก็เลยบอกไปว่างั้นขอดูตัวจีหน่อยผมนัดมาที่บ้านไก่จ๊วบเขาบอกว่าตอนนี้จัดกิจจกรรมอยู่ ให้มาตรงทิ้งกี้ และผมก็ส่งสัยว่าจัดกิจบ้าอะไรว่ะจัดตรงทิ้งกี้ และผมไปก็เจอแต่เวลาซิบทำไมไม่ขึ้นที่หัวจี และผมก็ไปดูที่ฃื้อ เอ้าชื่อไม่เหมื่อนกันผมเลยตอบไปว่า ไม่มีวิธีหากินแล้วหรอ คิดได้ไงวิธีเนี่ย และเขาก็ตอบกลับมาว่าเราจะทำการขัดชื่อคุณออกนะค่ะผมพูดในใจเรื่องของมึงดิ<เกือบโง่แล้วเรา>

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานขออนุญาตปิดกระทู้เนื่องจากไม่มีเนื้อหาในการแจ้งผู้กระทำผิดครับ