GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[นรก] ชี้แจงกระทู้ "ดูถูกตอนรับหลัง"

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
อ้างอิงจากกระทู้ : http://forum.asura.in.th/index.php?topic=22878.0

ผมคือเรียวเอง ทำไมหรอครับ ? ผมขโมยไรมาใช้เอ่ย เซ็ทผมก็มี บอสผมก็ตีเอง หัดศึกษาดี ๆ ไม่ใช่มาดูถูกผู้อื่นครับ พอโดนตีตายก็มาโบ้ยนู้นโบ้ยนี้ เข้าอีกตัวออกอีกตัว กล้ามา 1-1 มั้ยครับ ผมลูกผู้ชาย พูดจริงทำจริง ไม่อะไรมากหรอก มาดูถูกผมลับหลัง ต่อหน้าพูด " พี่เรียว ลูกแก้วขายไหม" , "พี่เรียว ตีมันให้ที มันเกรียน" พอลับหลัง ? " เรียวมันก็แค่พวกเน่าๆขโมยเขามาใช้"
เรียวขโมยไรหรอครับ ? ถามจริง 1-1 ได้ครับ แบท 1-1 มี ระบบเปิดไว้แล้วนิครับ เดี๋ยวทำผลประกาศออกมาให้ด้วยว่าเรียวจะเน่าจริงไหม ?
ชี้แจงเรื่องความรู้สึกหรอครับ ? : พูดตามตรงครับ พอเจอหน้าจริง ๆ เรียกพี่ พอลับหลังเรียกแบบนี้แล้วยังดูถูก สงสัยจะอยู่ร่วมกันไม่ได้หรอกครับ นก2หัวน่ะครับ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

เขาบอกน้องเล่นด้วยแหละ  #038

ลูกผู้ชาย กล้าทำต้องกล้ารับครับ
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ไม่ต้องถึงพี่เรียวหรอกครับ คนนี้ให้ผมจัดการดีกว่าครับพี่เรียว
พี่เรียวครับ เอฟยังเล่นอยู่หรอครับ ผมไม่เห็นจะเจอสักรีเลย  woon_sunny

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *
ขนาดคนที่อ้างว่าน้องยังถามเล๊ยยย '' น้องไร '' ฮะ ๆ  #038  #038  #038

ไม่ต้องถึงพี่เรียวหรอกครับ คนนี้ให้ผมจัดการดีกว่าครับพี่เรียว
พี่เรียวครับ เอฟยังเล่นอยู่หรอครับ ผมไม่เห็นจะเจอสักรีเลย  woon_sunny
โอ้ว คนนี้ใคร ๆ ก็จัดการได้ครับ โชว์หมวกเทพใส่บนหัว แต่ฆ่าใครไม่เคยได้  #038
ps ; เอฟมันพึ่งกลับมาเล่นน่ะครับ

ขนาดคนที่อ้างว่าน้องยังถามเล๊ยยย '' น้องไร '' ฮะ ๆ  #038  #038  #038
มันก็แถไปเรื่อยครับ พอเจอจริง ๆ แถใหญ่เลยเขาน่ะ  woon_555

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • Jr. Member
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽
มันชอบบอกน้องมันเล่นแบบนี้หละ รีก่อนๆ ก็ยืมของคนอื่นไปละเอาไปขายละชอบบอกน้องเล่น  g#030 g#030 g#030

•Baitong•

• Newbie
  • *
มันก็แถไปเรื่อยครับ พอเจอจริง ๆ แถใหญ่เลยเขาน่ะ  woon_555
555555. ช่ายเลย

มันชอบบอกน้องมันเล่นแบบนี้หละ รีก่อนๆ ก็ยืมของคนอื่นไปละเอาไปขายละชอบบอกน้องเล่น  g#030 g#030 g#030
มันตุ๊ด  g#035

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร -Pearly_.z.- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ