GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ปลอมชื่อ แอบอ้างโกงของ หมวกเจ้านรก กำลังอัพรูปสำหรับเวปบอด

FCprojectOne

• Newbie
  • *
รอ แปปนะคับ พอดีรูปที่ถ่ายไว้อยู่ที่น้อง รอน้องมันอัพโหลดแปปคับ

nong_aonny2

• Newbie
  • *
อย่างเซงอ่ะจีเอ็มทำแค่แบนไอดีเองหรอ ทั้งทีน่าจะช่วยตรวจสอบให้หน่อย เพราะมันสำคัญจริงๆอย่าทำแค่แบนคนนั้นคนนี้ ห้านพูด ขังคุกได้ไหมจี ช่วยทำอะไรที่มันจริงจังมั้งสิ เดือดร้อนจริง ถ้าช่วยแค่ทำไมยังไม่ช่วยอะไรเลยนอกจากแบนอค่นั้นหรอ ไม่เข้าใจเลย

• Newbie
  • *
อ่าว แอสนั้น พี่รู้จักชื่อตั้ม ทำไม บอกว่าตี้ชื่อ โป๊ต หรือว่าเอาคาเดทเวล11 ชื่อ fon_fon_za มาเข้ากิล เพื่อจะสืบพยายามเลียนแบบเห้ยยยแม่ง สุดๆเลยไอ่นี้ เอาชื่อผมไปอ้าง.......ยังมีหน้ามาซิบบอกให้แจ้งจีเอ็ม เนียน  ทำได้เนียนมาก ตั้ม/โป๊ต/มิ้ว/ ชื่อไรกันแน่วะ หลอกลวง เลว สถุน..........

• Newbie
  • *
ว้าวได้ของแล้วออกกิลไปแล้ว----ลบเพื่อนแล้ว เจ๋ง ตอนนี้เข้ากิลไหนแล้ว จงระวัง ผมว่านะไอ่คนแบบนี้ แบนไอพีมันไปเลย แผ่นดินอสุราจะเจริญกว่านี้เยอะ

• Newbie
  • *
โอ้ย อ่านแล้วเจ็บใจ ไปรับลูก แปปเน่อ ไอ่..............โอ้ย เจ็บใจ ให้เจอนะ กระทืบแม่ง woon_angry woon_angry woon_angry

nong_aonny2

• Newbie
  • *
จีค่ะต้องทำยังไงถึงจะได้ของคืนค่ะหนูจนปัญญาจริงๆแล้วค่ะ อยากได้ของคืนจริงๆ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • Full Member
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

ExCuseMe

อย่าไว้ใจ คนเลย  ยืม ใส่ เอาสวย ไม่มีหรอก โลกนี้  ของๆ ใคร ใครก้หวง  ไอ้คน ทำเเบบนี้ ก้เพราะอยาก ได้เเต่ของ คนอื่น มีเเต่บาป เเต่กรรม  จะเจริญไหมเนี่ย  g#011   ขนาดเกม ยังจะโกง ประเทศไทย g#014

~๐ Ryan ๐~

มันเหมือนกำลังมีคนพยายามทำให้คนอื่นๆพากันเลิกเล่นเกมส์นี้นะ  เอายังไงดีทีมงานอสุรา ท่านเชคได้อยู่แล้วว่าใครทำแต่ทำไมกลับยอมสละเวลามาทำ

เสียใจกับเจ้าของหมวกด้วย พักนี้โดนกันบ่อยนะชาวสวรรค์  g#002

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ผู้แจ้งกับผู้ที่อัฟโหลดรูปต้องเป็นไอดีเดียวกันครับและต้องอัพโหลดรูปไว้ที่ข้อความแรกสุดเท่านั้นครับ