GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ll-FAR69.♥-ll

• Newbie
  • *
เอาลงให้ถูกวิธีก่อนเห้อะจ้ะ
แบบนี้มันงงน้ะ XD"
โทษน้ะมึงโง่หรือไม่มีสมอง !
ถึงกูจะหยาบ ไม่หาเรื่องคนอื่นอย่างมึงหรอก
วอนหาที่เองน้ะ ' ว่าคนอื่นนั่งโม้โห้วว
หน้าที่ใครหน้าที่มันสิ ! ไอ้ควาย
ฟ้ารักอ้วนคนเดียว:D

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=

• Newbie
  • *
คนจัดคิวมันเหนื่อยน้ะคุน
จะหาเรื่องทำไม หรอออ ~ *
หรือว่าเป้นประเภทชอบแขวะ
.เขากำลังมึนๆอยู่น้ะ *
คุยเขาก็ไมไ่ด้คุย .. ไม่รู้จริงมึงอย่ามาว่าเลยดีก่าค้ะ  g#006

• Newbie
  • *

ตั่งใหม่เลยค่ะ  woon_555

ขอบใจจ้ะเอาชัด ๆ

gusatan22

• Newbie
  • *
หุหุ ผมบอกว่านั่งโม้อยู่มั้งผมผิดด้วยหรอ คับ ???

เป็นหัวตี้เค้าถามคิว ตั้งนาน น่าจะดูบ้างนะ

แล้วคุณถึงก็มาด่า เป็นผญ พูดจา แบบนี้ไม่ดี นะ^^

• Newbie
  • *
หุหุ ผมบอกว่านั่งโม้อยู่มั้งผมผิดด้วยหรอ คับ ???

เป็นหัวตี้เค้าถามคิว ตั้งนาน น่าจะดูบ้างนะ

แล้วคุณถึงก็มาด่า เป็นผญ พูดจา แบบนี้ไม่ดี นะ^^

ค้ะ ' ถ้าเขาคุยจะไม่ว่าไรคุนเลย
เขาคงกำลังจะมึน ๆ คุนก็น่าจะพูดดีดีก่อนน้ะค้ะ
ไม่ใช่ไปว่าเขานั่งโม้ ' ไม่รู้จริงอย่าแถไปสิจ้ะ
ถ้าคุยกะเราอยุ่จะไม่ว่า มันเงียบจะตายไปด่ามัน
แล้วคุนอ้ะ .. คุนเป้นคนถามคิวหรอ ?
หึหึ . ทำมาปากดีน้ะ  g#004

• Newbie
  • *
เราเป้น ญ แล้วไงค้ะ
ญ พูดไม่ไ่ด้หรือแบบนี้ !  g#001

gusatan22

• Newbie
  • *
ผมบอกหัวตี้จองนะคับ ขอดูคิวหน่อย ถามเป็น 5-6รอบ

แล้วคุณเกี่ยวอะไรด้วยงับ เป็นคนพูดคำหยาบแท้ๆ

ผมก็เวล อยู่ดีๆ เดินมาด่า อายุขนาดนี้นิสัย ไม่ดีนะ

แต่คุณเป็นคนหยาบเองนะคับ ผมไม่ได้เริ่ม

เข้าใจบ้าง ไม่ใช่จะมาด่าอย่างเดียว  g#032

• Newbie
  • *
ผมบอกหัวตี้จองนะคับ ขอดูคิวหน่อย ถามเป็น 5-6รอบ

แล้วคุณเกี่ยวอะไรด้วยงับ เป็นคนพูดคำหยาบแท้ๆ

ผมก็เวล อยู่ดีๆ เดินมาด่า อายุขนาดนี้นิสัย ไม่ดีนะ

แต่คุณเป็นคนหยาบเองนะคับ ผมไม่ได้เริ่ม

เข้าใจบ้าง ไม่ใช่จะมาด่าอย่างเดียว  g#032

ก็คนรักกันน้ะจ้ะ
ทำไมหรอ ~ *
มันอาจจะไม่เหนหรืออะไรก็ได้
คุนอ้ะนิสัยดีตาย !
ถ้าไม่ไปว่าให้แฟนเราก่อนเราไปด่าหรอกจ้ะ
ไม่เกี่ยวแต่ไม่แถแบบคุนน้ะจ้ะ ทำไม่ไ่ด้  g#037

gusatan22

• Newbie
  • *
พูดแค่นั่งโม้ นี้คือด่าหรอคับ???

เข้าใจอะไรผิดรึป่าว  #038

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
กรุณาตั้งกระทู้ใหม่่ด้วยครับรูปไม่ขึ้นครับ