GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
สงสารผมเหอะเลิกเกรียนเหอะ- -
ปิดปรับปรุง

Ninenoiiz_.

• Full Member
ใครสนซิบได้ครับยังขายอยู่ ซิบ -fung-

Baiτoeч∞

• =3=
 woon_5555 คนชื่อ fung จุ7 นะเสียด้ายจะโดนเเบนซะละ  woon_555

Oz-

• **
woon_5555 คนชื่อ fung จุ7 นะเสียด้ายจะโดนเเบนซะละ  woon_555
ตัวใหม่ก็จะจุ6แล้วครับ จะไปแคร์อะไร ^^

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ฮิฮิ ใครเขาจะแลก ของไม่ถาวร   เอาหมวกเทพอะ แลก เศษวุ้น g#011

Lenka ♥

• ♥ สวัสดีนะชื่ออีฟไงอิอิ ☻
  • **
  • God Only [เทพเท่านั้น] ⭐️

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **
มีจุ7ละหรอ
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
จุ 7 มีละคับ

ตอนแรกผมก้ไม่เชื่อ นึกว่าโม้กัน

แต่ลงไปดูมากับตาแล้ว เห็นจิงๆ จุ7ชัดๆเลย

ออร่าสีชมพู  เหมือนกับ ตัวจุ1-5 กับ ตัวจุ6 ยืนทับกันแน่ะ  แต่ไม่ใช่

Oz-

• **
จุ 7 มีละคับ

ตอนแรกผมก้ไม่เชื่อ นึกว่าโม้กัน

แต่ลงไปดูมากับตาแล้ว เห็นจิงๆ จุ7ชัดๆเลย

ออร่าสีชมพู  เหมือนกับ ตัวจุ1-5 กับ ตัวจุ6 ยืนทับกันแน่ะ  แต่ไม่ใช่

ไม่ใช่จุ 7 นะครับ มันเป็นบัคครับ ^^

Po_z.

• Newbie
  • *
สรุป จุติ7 มีรึเปล่าเนี่ย ถ้ามี ขยันเวล แน่นอน  #038

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร -SA_DID- ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร fung ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ