GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกมส์ สปิริต

• Jr. Member
  • **
มันบัคหรือเปล่า หรือยังไม่ได้แก้ หรือยังไง จำได้ว่ามีกระทู้เก่าๆเคยโพสไปแล้ว เวลาใส่ไอเทมแฟชั่นแล้วเลือดมันเด้งลงเทียบเท่ากับไม่ได้ใส่ไอเทมแฟชั่น หลอดเลือดมันเพิ่มมา แต่เลือดมันหด เวลากดสกิล หรือกดไอเทมอื่นๆ ตรวจสอบให้ด้วยนะครับ

BATMAN

• Newbie
  • *
ดีที่ผมยังไม่มีปัญญา เลยไม่รู้ว่ามันบัคยังไงแต่เห็นเค้าบ่นกันหลายคนแล้วครับว่ามันบัค

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
มันเป็นทุกคนไหม หรือเป็นบางคน ผมเห็นมีคนตั้งไว้อันนึงแล้วลองทำดูไม่เห็นมันหายเลยนะ หรือแอบแก้ไปแล้ว   woon_huh