GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
ขอบอกตรงๆนะครับจีไอซ์อะ “แหล” มาก
ปิดปรับปรุง

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
ยุ่ในวุ้น ยัง หรอยคนตายได้ ดีกว่า โง่ ออกไปตามคำท้าทายแล้วตายไม่เป็นท่า

แถวบ้านเรียกรอบกัด

คุณเองเป็นผู้ชายแท้ ๆ เอาความเป็นชายไปซุกไว้รู ใหน

ตีกันแบบ ไม่มีวุ้น นะเป็นใหม ที่ผู้ชายเค้าเรียกกัน ตัว ต่อ ตัว

สู้ไม่ได้ ก็ เข้าวุ้นไป แล้วก็กลับซะ จะพร่ามทำไม

รึ ราดหน้า อย่างคุณ มันเก่งแต่กับผู้หญิง เจอผู้ชาย แระหัว หด

ปล.ผู้หญิงทั้งนั้น อะที่อยู่ในตี้อาสา  woon_555 woon_555 woon_555
ไม่สะทบสะท้าน หรอกคับ ผมโดน กร. ด่ามาเยอะชินแล้ว ^^

ถ้าปากดีในวุ้นแล้วมันผิด ก้ ให้ ทีมงานเอาวุ้นออกสิ

ในตี้ ผุ้หญิง ทั้งนั้น  woon_555 ก้โดนหรอยตายไปทุกตัวละ จะเอาไงอีก ฆ่าผมให้ได้ก่อนเหอะละค่อยมาพูดดีกว่า

อย่าเก่งแต่ ฆ่า ผอบ เน้ออ 5555+

ที่บอกผุ้หญิงทั้งนั้น สงสัย จะเป็น ขบวนการ แม่XXX กับ .............

ผมรุ้ ที่ซ่อง!! เอ้ย ซ่อน ตัวของคุณละนะ ในเกมอ่ะ 555+  ระวัง ผมจะไปบุกซ่อง เอ้ย ที่ซ่อน คุณ  woon_555
ไปบ่อยละสิ แสนรู้จัง เอาข้าวให้แล้วมากินข้าวมา อาหารเม็ดอย่างดี เพ็ดดีกรี ชอบม๊ะ g#004 g#004
ไม่เถียงนะ เพราะเปิดปีหมา

แต่อาหารนี่สิ  พอดีว่า กินอาหารชั้นสูง อ่ะนะ

พวก ข้าวคลุกกระดูก หรือ อาหารเม็ด เพ็ดดีกรี เนี่ยสิ เราไม่แย่งพวกเทอกินหรอก เชิญกินกันต่อไปเถอะ

แล้วก้ไม่ชอบ แย่ง อะไร จาก กร. มาเป็นของตัวเองด้วยอ่ะ เด๋ว เสนียจ อัน สำส่อน ของพวกเทอ มันมาติดเรา กับ น้องๆ อ่ะๆ

woon_5555 woon_5555 woon_5555

.PrivaCy.

• Newbie
  • *
  • Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ
ยุ่ในวุ้น ยัง หรอยคนตายได้ ดีกว่า โง่ ออกไปตามคำท้าทายแล้วตายไม่เป็นท่า

คุณเองเป็นผู้ชายแท้ ๆ เอาความเป็นชายไปซุกไว้รู ใหน

ตีกันแบบ ไม่มีวุ้น นะเป็นใหม ที่ผู้ชายเค้าเรียกกัน ตัว ต่อ ตัว

สู้ไม่ได้ ก็ เข้าวุ้นไป แล้วก็กลับซะ จะพร่ามทำไม

รึ ราดหน้า อย่างคุณ มันเก่งแต่กับผู้หญิง เจอผู้ชาย แระหัว หด

ปล.ผู้หญิงทั้งนั้น อะที่อยู่ในตี้อาสา  woon_555 woon_555 woon_555
ไม่สะทบสะท้าน หรอกคับ ผมโดน กร. ด่ามาเยอะชินแล้ว ^^

ถ้าปากดีในวุ้นแล้วมันผิด ก้ ให้ ทีมงานเอาวุ้นออกสิ

ในตี้ ผุ้หญิง ทั้งนั้น  woon_555 ก้โดนหรอยตายไปทุกตัวละ จะเอาไงอีก ฆ่าผมให้ได้ก่อนเหอะละค่อยมาพูดดีกว่า

อย่าเก่งแต่ ฆ่า ผอบ เน้ออ 5555+

ที่บอกผุ้หญิงทั้งนั้น สงสัย จะเป็น ขบวนการ แม่XXX กับ .............

ผมรุ้ ที่ซ่อง!! เอ้ย ซ่อน ตัวของคุณละนะ ในเกมอ่ะ 555+  ระวัง ผมจะไปบุกซ่อง เอ้ย ที่ซ่อน คุณ  woon_555
ไปบ่อยละสิ แสนรู้จัง เอาข้าวให้แล้วมากินข้าวมา อาหารเม็ดอย่างดี เพ็ดดีกรี ชอบม๊ะ g#004 g#004
ที่บอกว่าไม่สะทบสะท้านเรียกว่าด้านแล้วใช่ป่าวอ้อมทำไมพูดตรง ๆ เลย ใครเป็นไงย่อมรู้อยู่แก่ใจดี สันดานของคนไม่รู้จักกันดีก็เห่าไปเรื่อย คิดสะว่าเสียงเห่าของหมา อย่าไปถือสาเลยไอซ์ เขาอยากเห่าก็เห่าไปนึกสะว่าผีมาขอส่วนบุญ อย่าได้แคร์ มันไม่สะทบสะท้านหลอก แค่มดกัด มาดรามาขำ ๆ ดูผู้ชายหน้าตัวเมียด่าผู้หญิง ขอถามข้อจีอาสาไปทำแม่คุณตายหรอ อยากจะบอกว่า she สร้างภาพได้เก่งมาก ถามหน่อยอะไรที่เรียกว่าสร้างภาพในเมื่อพิมมาได้ก็ต้องตอบได้ขอแบบสมเหตุสมผล ไม่ใช่คำพูดไรสาระปัญญาอ่อนอย่างที่เคยโพสมา มันเปลืองสายตาที่จะไปอ่าน &_dododododo_&เลฟบนไม่ต้องเปลี่ยนตัวคุยก็ได้ค่ะ คน ๆ เดียวกันจะเปลี่ยนเพื่อ? นายผู้ชายปะนิ ใครได้ไปเป็นสามีสงสัยคนนั้นคงทำบุญมาน้อย
จะเกรียนก้ไม่ผิดนะคับ

แต่เอาตัวที่ เป็น อาสา ออกมาเกรียนให้ตลอดเหอะ

ไม่ใช่แต่ว่า เอาตัวที่ไม่ใช่อาสา มาค่อยป่วนให้คนโน่นคนนี้เขาฆ่า ถึงจะเอาตัวที่เป็น อาสา ออกมา

พอตัว อาสา สุ้ไม่ได้ ก้ เรียก ข้า ทาส บริวาร ออกมากัน ตรึม  พอพวกเยอะ มีเพื่อนแล้วผิดหรือไง นายไม่มีเพื่อนหรออ๋อหรือว่าเพื่อนทิ้ง จะว่าไปไอซ์ มานก็เกรียนตั้งแต่ก่อนเป็นจีอาสาสะอีกขอบคุณที่ช่วยสร้างกระแสให้เพื่อนเรา ได้เกิดและงานนี้

พวกผม และคนอื่นๆ ก้วุ้นสิคับ ใครจะโง่ออกไปให้ลุม  ยังมีการเอาตัวที่ไม่ใช่ อาสา มาด่า ว่า กากวุ้นอีก

ถ้าไม่กากวุ้น ก้โดน ลุมตีน สิคับ

ยุ่ในวุ้น ยัง หรอยคนตายได้ ดีกว่า โง่ ออกไปตามคำท้าทายแล้วตายไม่เป็นท่า  แสดงว่ารุ้ตัวว่ากากเคยทำได้แค่เห่ากับรอบกัดไปวัน ๆ ตายอย่างมีศักศรีดีกว่าทำได้แค่เห่าแล้วหดคอเข้ากระดองเหมือนเต่า นี่หรอที่เรียกว่าผู้ชาย หน้าตัวเมียชัด ๆ ไปดูดนมDogไปเผื่อจะคิดได้ว่านี้ เพศแม่ของตัวเองยังมาพูดได้สะขนาดนี้ คงไม่ต้องบอกทางบ้านจะมีปัญหาสักแค่ไหน บรรพบุรุษสอนมาดี แต่ไม่ควรลอกเลียนแบบ อุ๊ย กินอาหารชั้นสูงแต่ไม่ได้ทำให้สมองรอยหยักน้อย ๆ นั่นมีความคิดได้เลยนะนิเปลี่ยนยี่ห้อได้แล้วนาย ยี่ห่อเก่ามันไม่บำรุงสมอง

Nobody's Perfect ไม่มีใครสมบูรณ์แบบ

---------IcezeicE

• Full Member
ออกโรงแล้ว แน็ต จุ๊ฟ  g#019 g#019 g#019

ช่างกล้าพูด พวกคุณฆ่าผมตายบ้างหรือปล่าว เป็นเต่าหัวหัวอยู่แต่ในวุ้น หรอยแล้วก็กลับ กากชะมัด

ถึงพวก เราจะตาย ก็ ตายอย่างสมศักศรี (ผู้หญิง อ่ะนะ)

กร. ของคุณ นะ ยัดเยียด จัง พระบิดา มารดา เคยประกอบอาชีพนี้มาก่อนหรือไง ถึงรู้ ดี มี ซ่ง มีซ่อง

ที่บอกว่าไม่สะทบสะท้านเรียกว่าด้านแล้วใช่ป่าวอ้อมทำไมพูดตรง ๆ เลย ใครเป็นไงย่อมรู้อยู่แก่ใจดี สันดานของคนไม่รู้จักกันดีก็เห่าไปเรื่อย คิดสะว่าเสียงเห่าของหมา อย่าไปถือสาเลยไอซ์ เขาอยากเห่าก็เห่าไปนึกสะว่าผีมาขอส่วนบุญ อย่าได้แคร์ มันไม่สะทบสะท้านหลอก แค่มดกัด มาดรามาขำ ๆ ดูผู้ชายหน้าตัวเมียด่าผู้หญิง ขอถามข้อจีอาสาไปทำแม่คุณตายหรอ อยากจะบอกว่า she สร้างภาพได้เก่งมาก ถามหน่อยอะไรที่เรียกว่าสร้างภาพในเมื่อพิมมาได้ก็ต้องตอบได้ขอแบบสมเหตุสมผล ไม่ใช่คำพูดไรสาระปัญญาอ่อนอย่างที่เคยโพสมา มันเปลืองสายตาที่จะไปอ่าน &_dododododo_&เลฟบนไม่ต้องเปลี่ยนตัวคุยก็ได้ค่ะ คน ๆ เดียวกันจะเปลี่ยนเพื่อ? นายผู้ชายปะนิ ใครได้ไปเป็นสามีสงสัยคนนั้นคงทำบุญมาน้อย
จะเกรียนก้ไม่ผิดนะคับ

แต่เอาตัวที่ เป็น อาสา ออกมาเกรียนให้ตลอดเหอะ

ไม่ใช่แต่ว่า เอาตัวที่ไม่ใช่อาสา มาค่อยป่วนให้คนโน่นคนนี้เขาฆ่า ถึงจะเอาตัวที่เป็น อาสา ออกมา

พอตัว อาสา สุ้ไม่ได้ ก้ เรียก ข้า ทาส บริวาร ออกมากัน ตรึม  พอพวกเยอะ มีเพื่อนแล้วผิดหรือไง นายไม่มีเพื่อนหรออ๋อหรือว่าเพื่อนทิ้ง จะว่าไปไอซ์ มานก็เกรียนตั้งแต่ก่อนเป็นจีอาสาสะอีกขอบคุณที่ช่วยสร้างกระแสให้เพื่อนเรา ได้เกิดและงานนี้
พวกมันก็มีกันตั้งหลายคน นิน่า
พวกผม และคนอื่นๆ ก้วุ้นสิคับ ใครจะโง่ออกไปให้ลุม  ยังมีการเอาตัวที่ไม่ใช่ อาสา มาด่า ว่า กากวุ้นอีก

ถ้าไม่กากวุ้น ก้โดน ลุมตีน สิคับ

ยุ่ในวุ้น ยัง หรอยคนตายได้ ดีกว่า โง่ ออกไปตามคำท้าทายแล้วตายไม่เป็นท่า  แสดงว่ารุ้ตัวว่ากากเคยทำได้แค่เห่ากับรอบกัดไปวัน ๆ ตายอย่างมีศักศรีดีกว่าทำได้แค่เห่าแล้วหดคอเข้ากระดองเหมือนเต่า นี่หรอที่เรียกว่าผู้ชาย หน้าตัวเมียชัด ๆ ไปดูดนมDogไปเผื่อจะคิดได้ว่านี้ เพศแม่ของตัวเองยังมาพูดได้สะขนาดนี้ คงไม่ต้องบอกทางบ้านจะมีปัญหาสักแค่ไหน บรรพบุรุษสอนมาดี แต่ไม่ควรลอกเลียนแบบ อุ๊ย กินอาหารชั้นสูงแต่ไม่ได้ทำให้สมองรอยหยักน้อย ๆ นั่นมีความคิดได้เลยนะนิเปลี่ยนยี่ห้อได้แล้วนาย ยี่ห่อเก่ามันไม่บำรุงสมอง

ถึงคุณผู้ นั้นหละ

คุณไม่คิด จะพูดถึงสิ่งที่ตัวเองกระทำบ้าง หรอค่ะ

ทำอะไีร ย่อมรู้ดีแก่ใจ ปากดีแต่ในวุ้น

ด่าจี ยังงั้น ยังงี้ แหม๋ ไม่ค่อยจะอายเท่าไร เลยนะเนี้ย

ปล.สร้างภาพของคุณมันหมายถึงว่ายังไงละค่ะ ถ้าจะสร้างภาพจริงๆ เนี้ย จีไอซ์คง ดี 100% แน่เลย
คงไม่มีเกรียน ไม่มีคำพูดที่ฟังแล้วเจ็บ ออกมาให้ยลโฉม หรอกค่ะ

ปล.2 นะ ตัวหลักของไอซ์เนี้ย ก็มีพระ I-cE-I_c-U และก็ตัวอาสา

ไม่รู้เรื่องละ พร่ามจัง  woon_555 woon_555

ปล.3 ละอายแก่ใจ บ้างว่าพวกคุณทำอะไร

ปล.4 สำหรับเพลง ไว้เปิดให้ ภิริยา ของคุณฟังไว้ในอนาคต อันใกล้จะถึงเถอะ ค่ะ

คำ ว่า สร้างภาพ ในหัวสมองของคุณ ที่มี รอยหยัก อันนิดหน่อย น่ะ มันหมายถึงอะไร กันแน่

สาวกต่อมลูกหมาก

• **

ผมว่าไม่เห็นที่คุณไอซ์ต้องไปให้ราคาคนประเภทนี้่เลยนะครับ

จิตใจสกปรกแบบนี้ ด่าได้แม้กระทั่งเพศแม่ของเค้าเอง จิตใต้สำนึกที่ดีคงไม่มีหรอกครับ

ผมว่าเสียเวลาสนทนาภาษา"คน"ด้วยเปล่าๆครับ

ก็คิดเสียว่าเป็นเสียงเห่าหอน หรือ เสียงของพวกสัมภเวสี ที่มาขอส่วนบุญก็แล้วกันครับ

อย่าใส่ใจและอย่าให้ราคามันเลยครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ เซิฟเวอร์นี้มันเซิฟเวอร์พีเคครับ

ถ้าไม่อยากตายก็ทำตัวให้เก่ง ถ้าไม่อยากเกรียน ก็มีสวรรค์กับดาวดึงค์ให้เล่นครับ

ปล.  ผมไม่เกรียนครับ โดนฆ่าก็เกิด แล้วมาเวลใหม่

ปล.  เกลียดพวกผู้ชายด่าผู้หญิงครับ คำว่าหน้าตัวเมีย คงเป็นคำสูงค่าที่จะเอามาใช้กับพวกนี้ครับ

ผมว่าไม่เห็นที่คุณไอซ์ต้องไปให้ราคาคนประเภทนี้่เลยนะครับ

จิตใจสกปรกแบบนี้ ด่าได้แม้กระทั่งเพศแม่ของเค้าเอง จิตใต้สำนึกที่ดีคงไม่มีหรอกครับ

ผมว่าเสียเวลาสนทนาภาษา"คน"ด้วยเปล่าๆครับ

ก็คิดเสียว่าเป็นเสียงเห่าหอน หรือ เสียงของพวกสัมภเวสี ที่มาขอส่วนบุญก็แล้วกันครับ

อย่าใส่ใจและอย่าให้ราคามันเลยครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ เซิฟเวอร์นี้มันเซิฟเวอร์พีเคครับ

ถ้าไม่อยากตายก็ทำตัวให้เก่ง ถ้าไม่อยากเกรียน ก็มีสวรรค์กับดาวดึงค์ให้เล่นครับ

ปล.  ผมไม่เกรียนครับ โดนฆ่าก็เกิด แล้วมาเวลใหม่

ปล.  เกลียดพวกผู้ชายด่าผู้หญิงครับ คำว่าหน้าตัวเมีย คงเป็นคำสูงค่าที่จะเอามาใช้กับพวกนี้ครับ

ขอบคุณ ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่มาแสดง ความคิดเห็นค่ะ

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
จีอาสาก็เหมือนผู้เล่นทั่วไป
แล้วอีกอย่างเซิฟ pkเนี่ยจีอาสา
ฆ่าผู้เล่นมันผิดกฎข้อไหนรึ เซิฟ pk
มีไว้กระทืบกันนอกเมืองยุแล้วมันเปนปกติ
ที่ต้องแก่งแย่งชิงดีหาผลประโยชน์นะเออ
สโลแกนก็บอกยุละ ผู้แข็งแกร่งเท่านั้นทียุรอด
 g#031

iam_benz

• **
  • ฿enNiie
อืม.... ก้ อ่านมาพอสมควร ก้ไม่ได้รุ้สึกอะไรอ่ะนะ

แค่ คำด่า จาก กร. 2-3 ตัว

อีกอย่าง &_dododododo_& น้องในกิลที่ผมยุ่เอง ไม่ใช่ผม (จะเชื่อไม่เชื่อก้แล้วแต่)

MV ละอายใจ  woon_yes woon_yes เอาไว้ใช้กับคุณ และ เพื่อนร่วมอาชีพคุณเถอะ ^^ มันเหมาะกับอาชีพพวกคุณมากกว่า

หน้าตัวเมียงั้นเหรอ สำหรับคำนี้ เฉยมากๆ ก้บอกละไง ผญ.ดีๆผมไม่ได้หรอก จะด่าแต่ กร. ก้เท่านั้นแหละ  g#022 g#022

ตายอย่างมี ศักดิ์ศรี (ลุกผู้หญิง) มีด้วยเหรอนั่น  ศักดิ์ศรี น่ะ  อาชีพจำพวกคุณ ไม่น่าจะมีนะ เพราะน่าจะกินเงินแทนศักดิ์ศรีมากกว่า

MV นี้ เอาไปศึกษา ก่อนแรด น่ะ จะได้ไม่หน้าแตกกลางดงผุ้ดี(สลัม)ของคุณ

-_YC_-

• **
ตามกฏ PK สู้ PK ก้ได้นี่ครับ

คนกินคน ?? ไรหว่า

เราปามนะ

• **
เอาเป็นว่าใครไม่รู้ตัวจริงมันก็อย่าพูดแล้วคนที่รู้ตัวจริงมันก็เงียบจบไปซะทีเพราะมันยอมรับเองว่า ร้ายกว่าเรยา จบนะ woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
ปิดปรับปรุง

ศักดิ์ศรีลูกผู้ชายละมีไหมครับ สู้ไม่ได้ก็อย่าพูดมาก ใครกากไม่กากดูที่ผู้ยืนหยัดอยู่ได้สู้ไม่ได้ก็ถอย สู้ได้สู้ เรียกพวกหรอมีเรียกทุกคน สำหรับผมใครทามมาก่อนก็จะตามมัน แต่ถ้าสู้ไม่ได้ก็ถอยใครจะโง่อยู่เด๋วเขาว่ากากวุ้นสู้หนีไปดีกว่า ผู้ชายนะเขาวัดกันที่ศักดิ์ศรีไม่ใช่ให้ผู้หญิงด่า เราสู้ไม่ได้ก็ถอยอะแค่นั้นจบ สงสัยยังไม่เคยจับใบดำใบแดงและมะเคยเรียน รด.มาด้วย  ชายชาตินักรบ  woon_555 woon_555
มหาวิหก เทพอัศนีบาต