GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทดสอบลดความสามารถของระบบโป๊ะเชะ (เปิดทดสอบในวุ้นนรกแล้ว กำหนดลงเซิร์ฟหลัก 13/5)

ADox

• Administrator
  • Full Member
ทดสอบลดความสามารถของระบบโป๊ะเชะ
เมื่อโป๊ะเชะ ปกติจะไม่คิดการป้องกัน แต่จะปรับให้คิดการป้องกันครึ่งหนึ่ง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2015, 16:03:10 โดย ADox »

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ค่าป้องกันที่ใช้ คิดจากทั้งป้องกันหน้าและหลังเลยใช่ป่าวครับ  g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~Scream~

• Jr. Member
  • **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
แค่โล่02 ก็ดูดคริหมดแล้ว คริไม่ออกเลย ยังต้องให้คิดพลังป้องกันอีกเหรอ

เราจะไม่ทนอีกต่อไป  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

maymay555

• Newbie
  • *
เเล้วคนที่ ไม่มี02หล่ะ.   อย่างเช่น คนทรงร่างผู้พิทัก. กันหน้านี้เห็นเเล้ว โอ้พระเจ้าท่าจะเเข็งสุดๆ. เจอเเอสโปะหนักๆขึ้นมานี้ เราเลือด90kกว่า พลังป้องกันนี้จำไม่เเต่รู้ว่าเยอะ  พุงมาผมนี้อึงเลย ลงไปหมอบกับหญ้าเลยที่เดียวเชียว   ลดๆลงบ้างก็ดีคับ woon_yes

ADox

• Administrator

-GonG-

• **
น่าจะมีนานแล้วครับระบบนี้ เพราะปรับสีชุดใหม่ อัตราโป๊ะสูงมาก เหนด้วยครัชอันนี้

ฮันนี่ฮี่ฮี่.

• Newbie
  • *
  • นึกเเปปปปป.

อย่างงี้ของที่ผมฟิวมาก็ดูไม่ได้เรื่องเลย  woon_hurt woon_hurt
ฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันฮันนี่ ♥  g#019

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ถ้างั้นต้องปรับเพิ่มความแรงคลิ มีผลกับดาเมจเวทย์ด้วยครับ ไม่งั้นดาเมจเวทย์นี่แทบไม่ต่างกันเลย ติดโปะ หรือไม่ติดโปะ
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก

~Scream~

• **
  • เป้ไงจำไม่ได้หรอ
แต่โป๊ะเช๊ะจากทักษะ แทงทะลวงเกราะ หกับ หมัดอสุราทะลวงไส้

นี่ยังต้องคิดพลังป้องกันอยู่ไหมครับ? เพราะสกิลมันไม่นับป้องกัน

ZoDiC

• **
อยากรู้แนวทางการปรับ ว่ามันป้องกันยังไง แบบไหน มีวิธีแก้ไหม  g#025
หมาขี้เรื้อนตามกัด กู จัง กูรำคาญ โอ๋ๆ อย่าร้องนะจ๊ะ

Sima-Yi

แต่ก็ยังไงซะ โทสะคืนสนองขุนศึกก็ยังแรงอยู่ดี ลดครึ้งหนึ่งไม่เสียหายอะไรมากมาย

Sima-Yi

อีกอย่างน่ะ เอามาจาก Ragnarokใช่ไหม คือผมรู้ที่มาเลยว่ามาจากไหน สำหลับคนเคยเล่น Ragnarok จะรู้ดีเลยแหละ