GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คลายเครียด ไม่รุ้มาผิดบอทมั้ย อิิอิอิอิอิ

•♦ ZzIiNn ♦•

• Jr. Member
  • **
  • งงจุงเบย

ไมุ่รุ้คือรัย เขาบอกให้ลง อิอิอิอิ

เกิดในชาติคน เจอแต่คนชาติหมา

.''Happy_love'.

• **
  • แร๊วมุงจาทามมาย

• **
  • งงจุงเบย
เจอแบบนี้ก็  woon_cry woon_cryงงเบย มึนเบย เงิบเบย ดังเบย  g#037 g#037

• **
  • งงจุงเบย
เจ้าตัว ไปไหนว้า ไม่เหนมากะทุ้นี้เลย เหงาเลย อดสนุก ว้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

• **
  • งงจุงเบย
เวลานายทำ ตัวเสร่อก้มีแบบนี้แหละ  woon_5555 woon_5555

• **
  • งงจุงเบย
แล้วก้จะมีตัวช้วยแถ ประเภททำแบบคล้ายๆกันจะมาช้วยแถปะ  woon_5555 woon_5555

.''Happy_love'.

• **
  • แร๊วมุงจาทามมาย
เรื่องของคน2คน ตัวเสือก ตัวเสร่อมันเยอะจริงๆ  woon_5555 woon_5555

g#027นายมันก๊เสือกด้วยไม่ใช่หรอ? g#009 g#009

`๛îtàçhï ←

อิอิ พอดีว่าไม่เคยเเฮคเซิฟนรกอะ แล้วก็ไม่เคยเเถด้วยอะ  woon_5555 woon_5555 ไปถามเซิฟหลักดูนะ ผมทำผมยอมรับเค้ารุ้กันทั้งนั้น ไม่เคยเเถ  woon_sunny  แล้วที่บอกว่าคนที่ช่วยเเถ ใครหรอ ช่วยระบุด้วยนะ อย่าพูดโง่ๆพูดควายๆไม่มีหลักฐาน  woon_5555

`๛îtàçhï ←

เรื่องของคน2คน ตัวเสือก ตัวเสร่อมันเยอะจริงๆ  woon_5555 woon_5555

g#027นายมันก๊เสือกด้วยไม่ใช่หรอ? g#009 g#009

เข้าใจคำว่าเสือกปะครับ คำว่าเสือกคือไม่ได้เกี่ยวเหี้ยอะไรกับพวกมึง แต่ก็เสือกมาตั้งบอร์ดนุ้นนี่นั่นไร้สาระ นี่เค้าเรียกว่าเสือก แล้วที่บอกว่าผมเสือก เอิ่มช่วยอธิบายด้วยเสือกยังไง  woon_huh