GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เป็นอะไรครับเนี่ย

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
  • ขยะสังคมรีไซเคิลไม่ได้

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
รูปแรกนี่คงเกิดจากแลคแล้วโดนดีดออกมาตอนวอร์เพราะกิลอื่นได้บ้าน
บัคดีดออกไปอยู่ในจุดอับเลยทีเดียว g#015

ส่วนรูปที่สองนี่ กราฟฟิคเละขนาดนี้ ผมว่าเช็คการ์ดจอหน่อยก็ดีนะ มีลางว่าใกล้เดี้ยงแล้วล่ะ
(ของผมก็ใกล้เดี้ยงแระ ภาพเป็นลายน้ำแระเนี่ย)
 g#002
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *
รูปแรกนี่คงเกิดจากแลคแล้วโดนดีดออกมาตอนวอร์เพราะกิลอื่นได้บ้าน
บัคดีดออกไปอยู่ในจุดอับเลยทีเดียว g#015

ส่วนรูปที่สองนี่ กราฟฟิคเละขนาดนี้ ผมว่าเช็คการ์ดจอหน่อยก็ดีนะ มีลางว่าใกล้เดี้ยงแล้วล่ะ
(ของผมก็ใกล้เดี้ยงแระ ภาพเป็นลายน้ำแระเนี่ย)
 g#002

การ์ดจอไปจริงๆด้วยแหละ ซีระเบิด 3 ตัวแหนะ เล่นนานเกิน ไม่มีปัญญาเปลี่ยนละ จน - -*

☆ЯOЖOR☆

• Newbie
  • *

naygue

• Jr. Member
  • **
ตรงมุมซ้ายล่างของกระทู้ครับ มันจะมีปุ่มล๊อกอยู่  g#018

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
แปะ...เลื่อนมาบรรทัดล่างสุดของหน้าต่างกระทู้จะมีตัวเลือกตามนี้ กดล็อคกระทู้ได้  g#034

ล็อคแล้วก็จะเป็นแบบรูปนี้ สามารถปลดล็อคกระทู้ใหม่ได้(กรณียังสงสัยเพิ่มเติม ไม่จำเป็นต้องตั้งกระทู้ใหม่เพิ่มเติม)  g#040