GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ลองไปตีบลาววูฟมา มีดพกไม่ตกซักที- -ลองตีโกเลมก็ปกตินะ  แต่บลาววูฟมันไม่ตกเลยอะ  ระดับก็แค่1ดาว หรือดรอปมันเยอะไปหว่า- -

Fujin

• Jr. Member
  • **
  • It's Freedom
เลเวลเกิน 40 จะไม่ดรอบครับ ระบบกันเงินเฟ้อ  g#015

byakuya

• Full Member
มีงี้ด้วยเหรอครับ  เวลเกินจะไม่ดรอป

bigwat

• มันเป็นเรื่องยากที่จะทำให้ใครรู้ว่าเราต้องการให้เค้าเห็นT T
  • Newbie
  • *
จะดรอปได้ถึงเวล1-30 ค่ะเวลหลังจากนั้นจะไม่สามารถดรอปได้เป็นการแก้ปัญหาเงินเฟ้ออย่างที่ว่าละค่ะ  woon_no woon_no

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เซฟหลักเกี่ยวด้วยป่าว หรือแค่นรก กลัวว่าแพทนี้จะไปที่เซฟหลักด้วยเดี๋ยวไม่ได้มีดใช้ฟรี อิอิ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

garnman

• Jr. Member
  • **
ผมว่าเซิฟหลักก็น่าจะเป็นแบบนี้ด้วยนะครับเพราะเคยลองหาของพวกนี้มาแล้วยังไม่ตกเลยซักชิ้น แล้วเรดดริฟ(ปูแดง)นะครับคงป้องกันไม่ให้ดรอปเกราะห่วงโซ่แต่มันกระทบไปถึงหมวกปูแดงเลยเดียวนี้ก็ไม่ค่อยเห็นคนใส่โชว์แล้ว สงใสต้องเอาตัวเวลน้อยมาดรอป #038 #038 #038 #038

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ผมว่าเซิฟหลักก็น่าจะเป็นแบบนี้ด้วยนะครับเพราะเคยลองหาของพวกนี้มาแล้วยังไม่ตกเลยซักชิ้น แล้วเรดดริฟ(ปูแดง)นะครับคงป้องกันไม่ให้ดรอปเกราะห่วงโซ่แต่มันกระทบไปถึงหมวกปูแดงเลยเดียวนี้ก็ไม่ค่อยเห็นคนใส่โชว์แล้ว สงใสต้องเอาตัวเวลน้อยมาดรอป #038 #038 #038 #038

สาเหตุที่จำกัดการดรอปมีดพก หลาว หอกเหล็กยาวเอาไว้ เพราะมันเป็นไอเทมขายร้าน ทำให้ราคาขายคืนสูงกว่าไอเทมแรร์
จึงมีการจำกัดเลเวลการดรอปเอาไว้ ป้องกันการปั๊มเงินบิลล่าเยอะเกินความจำเป็น
ส่วนเซิฟหลักไม่มีการจำกัดการดรอปใดๆ ทั้งสิ้นครับ ผมเอาพระไปยิงไลแคนหาเขี้ยวในตำนาน ยังดรอปมีดพกอยู่เลย g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ละก็แหวนปราชด้วยอะ. ตีจนได้แผ่นวิญญานมาหลายอันละยังไม่ได้แหวนเลย