GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แนวทางสำหรับคนที่เข้าเซิร์ฟ Beta ไม่ได้นะครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
  • Full Member
ให้ลบตัวลงเก่าออกนะครับ แล้วโหลดลิ้งค์ใหม่ไปติดตั้งแทน

โหลดตัวเกมอสุราเซิฟเวอร์หลักลิงค์ตรง แพทช์ 806 (จะใช้โปรแกรมช่วยดาวน์โหลดอื่นๆ มาช่วยก็ดีนะครับ)

ยืนยันจากการทดสอบ

ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

Coud™

beta มันก็นรกไม้่ใช่หรอคับ = =
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

beta มันก็นรกไม้่ใช่หรอคับ = =
ครับ ^^
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

LuciferPlug

• Jr. Member
  • **
พี่เรียวเล่นอีกหรองับรีที่แล้วฆ่าเราไม่ยั้งยังหนุกไม่พออีกหรอครับ

พี่เรียวเล่นอีกหรองับรีที่แล้วฆ่าเราไม่ยั้งยังหนุกไม่พออีกหรอครับ
อันนั้นอยู่ที่ความเฮฮา เอาน่าเปิด pk ก็ต้องมีกันบ้างล่ะครับ  woon_555