GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการทดสอบสายอาชีพ "ขุนศึก" ฉบับสมบูรณ์

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_
กด
แบทไรโดน ต่อยเดี้ยง ^  ^
มันมีทางแก้

กดยาโกงงงงงงงงงง TT  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

ม่มีตังซื้อ
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

Flux

• Jr. Member
  • **
 woon_huh อยากทราบว่า ปัดโจมตีกายภาพ ปัดโป๊ะแชะ ด้วยรึเปล่า  g#025

byakuya

• Full Member
อยากเห็นตอนฟัดกับจ้าวฯ ด้วยอะครับ  g#022 g#022 g#022

ฟัดแล้วแพ้ครับขุน ส่วนน้อยที่จะชนะ g#013
อันนี้ผมว่าทำใหม่เหอะครับ  เดินไปใช้สกิลยั่วยุโทสะตรงที่โล่งๆ  เหมือนยังสุ้ไม่เต็มที่ครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
อยากเห็นตอนฟัดกับจ้าวฯ ด้วยอะครับ  g#022 g#022 g#022

ฟัดแล้วแพ้ครับขุน ส่วนน้อยที่จะชนะ g#013
อันนี้ผมว่าทำใหม่เหอะครับ  เดินไปใช้สกิลยั่วยุโทสะตรงที่โล่งๆ  เหมือนยังสุ้ไม่เต็มที่ครับ
อันนี้สกิลมันบัค
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

byakuya

ผมลองให้ขุนใส่หอก99 ใช้ทลายสวรรค์ใส่มอน  แล้วตีปกติมันออกโป๊ะ 5000 แต่ทำแบบเดียวกัน ผมกดฟาดฟันซึ่งเขียนว่าจะตีแรง 250% หรือก็คือ 2.5 เท่า และสามารถใช้ร่วมกับทักษะติดตัวได้ด้วย  แต่ทำไมมันก็ยังโป๊ะ 5000 เท่าเดิมครับ  ไม่เห็นจะแรง 2.5 เท่าตามที่บอกเลย  ผมลองหลายทีจนแน่ใจว่ามันไม่เพิ่ม มันบั๊กไหมครับ