GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลการทดสอบ "นักพยากรณ์" สกิลตามใจฉัน

byakuya

• Full Member
แล้วตรงอาถรรพ์ต่าง ๆ ครับ  ที่บอกว่า  ของที่สวมใส่อยู่จะไม่หลุด แต่จะสวมใส่ไม่ได้  นี่คือ เหมือนจะไว้ให้เสริมผลของทักษะขุนศึก ที่ปลดอาวุธต่าง  ๆ ใช่ไหมครับ  ปลดแล้วใส่ไม่ได้  แบบนี้หรือเปล่าครับ

แล้วตรงอาถรรพ์ต่าง ๆ ครับ  ที่บอกว่า  ของที่สวมใส่อยู่จะไม่หลุด แต่จะสวมใส่ไม่ได้  นี่คือ เหมือนจะไว้ให้เสริมผลของทักษะขุนศึก ที่ปลดอาวุธต่าง  ๆ ใช่ไหมครับ  ปลดแล้วใส่ไม่ได้  แบบนี้หรือเปล่าครับ
ใช่แล้ว เหมือนกับว่าจะให้เล่นเป็นทีม ขจัดรังควานเอาบัฟเพิ่มต้านทานออก + สาป เอาขุนมาปลด

byakuya

สอบถามหน่อยครับ ถ้านักพยากรณ์จะสู้กับวอร์ล็อกที่มีเกราะสะท้อน  จะมีเวทอะไรยิงใส่วอร์ล็อกได้โดยไม่สะท้อนกลับบ้างครับ

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
สอบถามหน่อยครับ ถ้านักพยากรณ์จะสู้กับวอร์ล็อกที่มีเกราะสะท้อน  จะมีเวทอะไรยิงใส่วอร์ล็อกได้โดยไม่สะท้อนกลับบ้างครับ
เอาลูกแก้วตบมัน !! [ ส่วนตัวคิดว่าเวทของพยากรไม่มีผลต่อเกราะสะท้อน ] คาดว่านะ !!   g#019
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

akarong

• Newbie
  • *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เอาลูกแก้วตบมัน !! [ ส่วนตัวคิดว่าเวทของพยากรไม่มีผลต่อเกราะสะท้อน ] คาดว่านะ !!   g#019
ผมว่าเวทย์ที่ร่ายลงพื้นดินน่ะไม่สะท้อน ศรจิตวิญญาณ ก่ะพลังจิตน่าจะสะท้อนได้น่ะไม่ได้ลองเหมือนกัน
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

kengkeng2536

• Newbie
  • *
ขอโทษครับ
ช่วย บอก ที่ ครับ เล่น สาย ลม อย่าง เดียว ดี ไหม หรือ จะ จับคู่กลับธาตุไหนดี อ่ะครับ ช่วยบอกที่ (พึ่งหัดเล่นเกมASURA)

moooonjj008

• Newbie
  • *
จะซิบไปถามเรื่องการอัพสกิลได้มั้ย?
พอดีอัพไม่เป็น
g#043
อยากเล่นสายไฟ-ดิน
อัพตามใจฉัน  woon_555

สมรภูมิโคลนตม 5
ชีพจรโลกา 5
สมรภูมิหลอมเหลว 1
เพลิงผลาญพสุธา 5

มีแค่นี้หรอคร้ะ? g#018
อาชีพนี้มันฟรีสไตล์ครับ  g#027
เอาแบบนี้สิ
ยั่งรู้ฟ้าดิน 5
สมรภูมิโคลนตม 5
ชีพจรโลกา 5
สมรภูมิหลอมเหลว 5
เพลิงผลาญพสุธา 5
ที่เหลือตามใจ 15 เหรียญ จะสายบัพ สายไรก็ตามสบาย

ขอโทษนะคะ พอดีว่าเพิ่งจะเลื่อนขั้นเป็นพายากรณ์ ยังไม่รู้เลยจะอัพอะไรดี อยากจะได้ ไฟดินน้ำอะคะ
ต้องอะพอะไรบ้างคะ g#035