GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานผลการทดสอบ "ระบบแผนที่เผ่าอสุรา" แมพใหม่ไฉไลกว่าเดิม !

~๐ Ryan ๐~

• Full Member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ   เเค่อยากรู้ว่า ทำไมจีเอ็มถึงเอาของ99ลงบอส  เเบบนี้ของเกลื่อนเซิฟเเนเเต่ก็ดีสำหรับคนที่ไม่มีใส่ เพิ่มโอกาสให้คนที่จนๆๆมีใส่กับเค้า
ความยากจากการดรอปคงไม่ใช่แค่ความยากสำหรับพวกอาวุธที่ดรอปธรรมดาล่ะมั้งครับ
แรร์ 99 เกลื่อนเซิฟพอดี ถึงจะบอกดรอปยาก แต่ก็มองว่าเอา 94ลง แล้วให้ดรอปง่ายขึ้น ยกแรร99ไว้ปีใหม่+กล่องในดัน+กล่องไอเทม99 ก็น่าจะเพียงพอแล้ว
แล้วอาวุธ99ที่เหลือหละ อีกกี่อัน ต้องเพิ่มบอสอีกกี่ตัว  ที่สำคัญ ชาติไหนจะทำเสร็จ

ไม่ใช่ว่าใจแคบไม่อยากให้คนอื่นมี แต่ที่พวกท่านๆว่าเขามี กว่าจะได้มามันก็ไม่ได้ได้มาง่ายๆเหมือนกัน

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ   เเค่อยากรู้ว่า ทำไมจีเอ็มถึงเอาของ99ลงบอส  เเบบนี้ของเกลื่อนเซิฟเเนเเต่ก็ดีสำหรับคนที่ไม่มีใส่ เพิ่มโอกาสให้คนที่จนๆๆมีใส่กับเค้า
ความยากจากการดรอปคงไม่ใช่แค่ความยากสำหรับพวกอาวุธที่ดรอปธรรมดาล่ะมั้งครับ
แรร์ 99 เกลื่อนเซิฟพอดี ถึงจะบอกดรอปยาก แต่ก็มองว่าเอา 94ลง แล้วให้ดรอปง่ายขึ้น ยกแรร99ไว้ปีใหม่+กล่องในดัน+กล่องไอเทม99 ก็น่าจะเพียงพอแล้ว
แล้วอาวุธ99ที่เหลือหละ อีกกี่อัน ต้องเพิ่มบอสอีกกี่ตัว  ที่สำคัญ ชาติไหนจะทำเสร็จ

ไม่ใช่ว่าใจแคบไม่อยากให้คนอื่นมี แต่ที่พวกท่านๆว่าเขามี กว่าจะได้มามันก็ไม่ได้ได้มาง่ายๆเหมือนกัน
woon_yes woon_yes

FFiM

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
อยากทราบว่าบอสใหม่ตัวนี้มีของดรอปอะไรบ้างเหรอครับ g#033
บอสตัวใหม่ดรอปหน้าไม้นรกครับ ซึ่งการที่จะดรอปได้นั้นยากมาก ๆ g#040
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

รักในหลวง

• Jr. Member
  • **
สวยๆๆๆๆอยากให้เอาลงเซิฟหลักไวๆ คงจะมีคนเล่นเยอะเพิ่มเพราะสถานที่เวลสวยมากๆๆ

FFiM

อยากทราบว่าบอสใหม่ตัวนี้มีของดรอปอะไรบ้างเหรอครับ g#033
บอสตัวใหม่ดรอปหน้าไม้นรกครับ ซึ่งการที่จะดรอปได้นั้นยากมาก ๆ g#040
ขอบคุณครับ

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
มีแต่ที่สวยๆทั้งนั้นเลย อยากไปมว้ากกกกกกกกกก
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
มีแต่ที่สวยๆทั้งนั้นเลย อยากไปมว้ากกกกกกกกกก
ว่าง ๆ ก็โดนเล่นเล้ย  g#004
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

pound123

• Newbie
  • *
 woon_angry  เเมพป่าช้าอยุไหน  เผ่าอสุราเวล61 เวลไหนที่ไม่ไช้หมีกะทะเลทราย 

popeyepop

• **
woon_angry  เเมพป่าช้าอยุไหน  เผ่าอสุราเวล61 เวลไหนที่ไม่ไช้หมีกะทะเลทราย
ป่าช้าไปวัดบางกระท่อมอะตรงที่เมื่อก่อนเคยรับเควสฮาโลวีนอยู่คลิกที่ป้ายทำเควสเเล้วก้เข้าได้คะ woon_5555 woon_5555 woon_5555

TG-ShinmariW

• **
  • TG-ShinmariW , 01-Solder , Pikeja001 , HxHxH ,
ลองไปเวลตรง แมพบอสโจรสลัดดูครับ ตรงนั้นผมว่าเวลง่ายดี
อดีตจีเอ็มอาสาเซิฟเวอร์วุ้นนรก
เกมเทสเทสเตอร์ ปี 2007
สมาชิก มารระเบิดธง เซิฟนรก