GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เซฟนรกเมื่อไหล่จาเปิด ถึงแมวหลง

☆_Neem_☆

• Newbie
  • *
g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040
คิดว่าเซฟปิดนานมากเลยอ่าค่ะคิดว่าเซฟน่าจะรียังไงอยากไห้เทสเตอร์หรือทีมงานช่วยไขข้อสงใสทีได้ความไงจะรอ  (จากมิ้น) g#003 g#003 g#003

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ไหงต้องระบุชัดเจนว่าถึงผม ถามใครก็ได้เซ่ = = แง่งๆ
ถ้าเข้าได้แล้วเดี๋ยวรบกวนลองสังขารเน่าอีกที รอบนี้ถอดหมวก-อย่างอื่นเอาออกให้หมดยกเว้นอาวุธ ดูดาเมจให้ด้วย ใจจ้า

ปล. เมืื่อวานช่วงห้าโมงถึงตีหนึ่งผมยังเล่นอยุ่นะ
ปล2. ติดเรียน วันนี้ไม่อยุ่น่อ บายฮะ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ไหงต้องระบุชัดเจนว่าถึงผม ถามใครก็ได้เซ่ = = แง่งๆ
ถ้าเข้าได้แล้วเดี๋ยวรบกวนลองสังขารเน่าอีกที รอบนี้ถอดหมวก-อย่างอื่นเอาออกให้หมดยกเว้นอาวุธ ดูดาเมจให้ด้วย ใจจ้า

ปล. เมืื่อวานช่วงห้าโมงถึงตีหนึ่งผมยังเล่นอยุ่นะ
ปล2. ติดเรียน วันนี้ไม่อยุ่น่อ บายฮะ

T^Tค้อนหาย