GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บอร์ดนี้ ขอแนะนำให้นำไอเทมที่ใส่ไม่ได้แต่บอกใส่ได้มาโพสไว้ให้จีเอ็มดูนะครับ\m/

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
ของผม2ชิ้น จิงๆมากกว่านี้แต่ผมหาไม่ได้ g#043

รบกวนช่วยอัพเดทแพทย์ให้มันใส่ได้ด้วยนะครับ ตีหมีลำบาก  g#031 g#031

ไม่เร่งรีบแต่อย่างใด ยังไงเซิฟหลักก็สำคัยกว่า g#009

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
อ่าฮะ

ของร้านที่ฟอร์ททุกชิ้น ใส่ไม่ได้เช่นกัน

เลเวลถึง มีระบุว่าใส่ได้ กดยาลองของก็แล้ว

ขอบคุณมากจ้าที่ตั้งกระทู้

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน

FUNG#.

• Newbie
  • *
สายเวทอ่า ตอนนี้กากมากๆ สายนักรบยังใส่เกราะเบลดได้ ทำไมสายเวทย์ใส่เกราะของวิไม่ได้มั้งหละครับ

ท่านเพา

อีกอย่างคือรางเหล็กไหล กับตะกรุด ถ้าใส่ได้คงจะเทพขึ้นเป็นกอง

แล้วก็สำหรับสายเวทย์อยากให้ใส่เซ็ตปราชได้  g#017

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ตะกรุดใส่ได้ทุกอาชีพ แต่รางนักรบคลาสใส่ไม่ได้
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

mikdekdee

• Newbie
  • *
สายเวทอ่า ตอนนี้กากมากๆ สายนักรบยังใส่เกราะเบลดได้ ทำไมสายเวทย์ใส่เกราะของวิไม่ได้มั้งหละครับ

เวลยาก ถ้าขุนศึก ทุบมึนมันดีเล เรากะ สบายแล้วงับ ถ้าตัวๆอะนะ