GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

_UlTiMaTe_ เอาสกิลผู้สือวิญญาณมาให้ดูครับ :)

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
ผมลองไปทดสอบมาเหมือนกัน 
ดูจากทักษะเนี่ยถ้าอัฟผิดถึงกับร้องเลยครับ
มีอย่างเดียวคือ เวลเหรียญให้ครบแล้วค่อยมารีแบบเช่า ถึงจะคุ้ม

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ผมลองไปทดสอบมาเหมือนกัน 
ดูจากทักษะเนี่ยถ้าอัฟผิดถึงกับร้องเลยครับ
มีอย่างเดียวคือ เวลเหรียญให้ครบแล้วค่อยมารีแบบเช่า ถึงจะคุ้ม
แต่ยารีมันใช้ไม่ได้อีกแล้วอ่ะ T^T
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ขอบคุณครับ อิอิ แหล่งเลยไว้ค่อยวิเคราะสายการเล่นเอาว่าทางไหนจะเหมาะ
ว่าแต่สกิลดูด hp มันบอกว่าเลือดเหลือต่ำกว่า 30% จะดูด mp แรงขึ้นสองเท่าสงสัยคำอธิบายผิดก๊อปวางล่ะแก้ไขม่ะหมด จีเอ็มผิดตลอด

ดู ๆ แล้วนักพยากรณ์แนว ๆ พระสายบัพสนับสนุนซะมากกว่า แต่ก็มีสกิลแนววิอยู่ด้วยแต่คงเป็นสนับสนุนวิมากกว่าทำให้ตีด้วยเวทย์ธาตุแรงขึ้นอ่ะ   แต่สกิลเด็ดรู้สึกจะทำนายวันตายนี่แหละ ถ้าใช้กับบอสได้นี่แจ๋ม 20วิ จอดแน่บอส 555+ สกิลเทพเลย ร่ายนานไปนิดแต่ก็น้อยกว่าบัญญัตล่ะน่ะ
ส่วนผู้นำวิญญาณรู้สึกว่าจะเน้นไปทางสายสาป แนว ๆ วอสิน่ะแต่ะมีชุบชีวิตกับฟู แบบพระ  เน้น แบบผสมกันธาติแสงและมืด เอาเข็มกลัดวอมาใส่ได้เลยอ่ะ เพิ่มพลังธาติมืดยังไม่ได้ลองเล่นอาชีพนี้พอดีไปอัพนักพยากรณ์ไว้ซะก่อน

นักพยากรผมว่าเป็นสายสาปสมบูรณ์แบบเลยนะอย่าสกิล วิธีแห่งการ เกิด.แก่.เจ็บ.ตาย(ใช้ความต้านทานจิตใจป้องกัน) นี้คือสาป(ทุกสกิลโจมตีใช้คามต้านทางจิตใจทั้งหมดยกเว้นบางสกิล)ถ้าเป้าหมายมีบัฟอ้อมกอดก็หมดความหมายเลย ส่วนสกิลที่ผมว่าเทพที่สุดเห็นจาเป็นสกิล สัจจะธรรมแห่งชีวิต ถ้าเป้าหมายเลือดน้อยกว่า7kนอนทุกราย(ของผมนะ)แถมฟื้นฟูเลือดของทุกคนในปาตี้อีก(เฉพราะในแมพ) ส่วนสกิล คำนายวันตาย นี้ผมว่าไม่ค่อยมีประโยช์อะร่ายช้ากว่าจะตายก็นาน g#015

ก็ว่าจะลองใช้อยู่อ่ะตรง เกิดแก่เจ็บตาย ดูน่าจะป่วนดี แต่ผมดันไปอัพตรงคำทำนายซะก่อน แถมรีสกิลไม่ได้เลยไม่ได้ลองสายอื่นเลย จะลองภัยพิบัคไรนั่นอีกเห็นว่าตีหมู่ได้ก็น่าจะดีอยู่มั่ง

เกิด แก่ เจ็บ ตาย (20)
สัจจะแห่งชีวิต (5)
ศาสตร์ทำนาย (5)
รู้แจ้ง ชีวิต สิ้นโลก (15)
ชัยชนะ รุ่งเรือง วันตาย (15)
หยั่งรู้ฟ้าดิน (5)
เพลิง พิรุณ ชีพจร วายุ (20)
สุดขั้วภัยพิบัติ (5)

จัดสายนักพยากรณ์ตามนี้
สายทำนาย(บัพ)
ศาสตร์ทำนาย (5)
รู้แจ้ง ชีวิต สิ้นโลก (15)
ชัยชนะ รุ่งเรือง วันตาย (15)
เหลือ 5 เหรียญแนะนำ

สายภัยพิบัติ
เพลิง พิรุณ ชีพจร วายุ (20)
สุดขั้วภัยพิบัติ (5)
เหลือ10เหรียญไว้อัพสกิลบัพสักสกิลแนะนำศาสตร์ทำนาย (5)กับที่เพิ่มพลังโจมตีอ่ะจำม่ะได้สกิลไร

สายสาป
เกิด แก่ เจ็บ ตาย (20)
สัจจะแห่งชีวิต (5)
เหลือ15เหรียญแนะนำ
เหลือ10เหรียญไว้อัพสกิลบัพสักสกิลแนะนำศาสตร์ทำนาย (5)กับที่เพิ่มพลังโจมตีอ่ะจำม่ะได้สกิลไร

ตามนี้หรือใครจะผสมยังไงก็ได้
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
แต่สื่อวิญญาณผมอัพ สายสังขาร เต็มทุกอันครับ แล้วผมก็แนะนำสกิล ระเบิดรัตติกาล โหดใช่ย่อยแต่ร่ายนานมากแล้วต้องรอจังหว่ะ  แนะนำให้ใช้ควบคู่กับกุมารคุ้มครองครับ

กดกุมารใส่ตัว กว่าจะร่ายเสดโดนสายโหดๆอัดแทบน่วม  ปั้มยารอระหว่างนั้นนะครับ พอเสดปุ้ปเลือดน้อยๆ ยัดเลยครับ ระเบิดรัตติกาล ตายแหงมๆ น่าจะตายถ้าไม่ใช่คุณFUNGน่าจะตายแน่ๆครับ- -เพราะคุณFUNG โดนตีที่เดียวไม่น่าจะกดยาทัน g#033

ปล.อย่าลืมเปิดสังขารนะ-.-

#. Mondayz' D : )

• Newbie
  • *
  • # , แรดและร่าน
แต่สื่อวิญญาณผมอัพ สายสังขาร เต็มทุกอันครับ แล้วผมก็แนะนำสกิล ระเบิดรัตติกาล โหดใช่ย่อยแต่ร่ายนานมากแล้วต้องรอจังหว่ะ  แนะนำให้ใช้ควบคู่กับกุมารคุ้มครองครับ

กดกุมารใส่ตัว กว่าจะร่ายเสดโดนสายโหดๆอัดแทบน่วม  ปั้มยารอระหว่างนั้นนะครับ พอเสดปุ้ปเลือดน้อยๆ ยัดเลยครับ ระเบิดรัตติกาล ตายแหงมๆ น่าจะตายถ้าไม่ใช่คุณFUNGน่าจะตายแน่ๆครับ- -เพราะคุณFUNG โดนตีที่เดียวไม่น่าจะกดยาทัน g#033

ก้อ กุมารก่อน แล้วไปตีก้อสิ้นเรื่อง?
กุมารมัน 8-10 วินาที มิใช่หรอ ?
แล้ว "ระเบิด" มันร่ายกี่วินาทีหรอ ถึงจะเสร็จ ?? 

#. น้ำตาจะไหล จะไหล มันซึ้งน้ำใจของเธอ
คนอะไรจะทิ้ง อุตส่าห์ยังห่วงใย
เรื่องจริงบอกเลย หมดรัก อย่าเสียเวลารักษาน้ำใจ
ฉันเกลียดวิธีที่มักง่าย ของพวกผู้ชายที่พูดความจริงไม่เป็น

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe

ก้อ กุมารก่อน แล้วไปตีก้อสิ้นเรื่อง?
กุมารมัน 8-10 วินาที มิใช่หรอ ?
แล้ว "ระเบิด" มันร่ายกี่วินาทีหรอ ถึงจะเสร็จ ?? 
3วิ จะเล่นวิทีอื่นก็ได้อะแต่โดนตีธรรมดาก็จุกเหมือนกัน เลือดมันน้อยมาก ต่างกัน2เท่า กว่าเกือบ3เท่าป้องกันก็น้อย ของก็ไม่ค่อยจะมีใส่-.-

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
คำทำนายวันสิ้นโลก  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock2012ปีนี้แว้ก ลาก่อนT^T โลกจ๋า

AcQuA

• Newbie
  • *
รู้สึกว่าสกิลพรแห่งเทอร่าจะบัคน๊ะค่ะ
มันเขียนว่าไม่มีเงือนไขใดๆอะ
แต่ต้องอัพเสริมวิญญาณให้เต็มก่อนถึงจะอัพได้

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
รู้สึกว่าสกิลพรแห่งเทอร่าจะบัคน๊ะค่ะ
มันเขียนว่าไม่มีเงือนไขใดๆอะ
แต่ต้องอัพเสริมวิญญาณให้เต็มก่อนถึงจะอัพได้
ไม่ใช่บัครอกมั้งเพราะรีที่แล้วมันไม่มีเงื่อนไขแต่รีนี้จีเค้าลืมเขียนมั้ง

Hella._Flush

• Newbie
  • *
สายหยินหยาง มองๆแล้วดูๆแล้วไม่ค่อยแตกต่างกับสกิลวอเท่าไหร่เลยนิ

แต่ก็ยังไม่เคยเหนสกิล อ่านะ   แต่สูบๆ ทั้งหลายมันคล้ายมาก

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
สายหยินหยาง มองๆแล้วดูๆแล้วไม่ค่อยแตกต่างกับสกิลวอเท่าไหร่เลยนิ

แต่ก็ยังไม่เคยเหนสกิล อ่านะ   แต่สูบๆ ทั้งหลายมันคล้ายมาก

ต่างนิดนึง ตรงที่สูบได้น้อยมากก
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Glex

ต่างนิดนึง ตรงที่สูบได้น้อยมากก
ตีหกพัน สูบได้ห้าร้อย g#015
หลายคนอาจไม่รู้ แต่ผู้สื่อวิญญาณใช้ลูกแก้ว woon_555(เปิดสังขาร ใส่คทาเก๊ง ใส่ลูกแก้วโดนแรง- -)