GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

_UlTiMaTe_ เอาสกิลผู้สือวิญญาณมาให้ดูครับ :)

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
เริ่มกันทีสาย หยินหยางนะครับ woon_5555

สกิลก็มีดังนี้  woon_sunny

• Maybe
ต่อกันด้วย สายควบคุมวิญญาณครับ

มีสกิลดังนี้  woon_sunny

• Maybe
อ๊ะ ยังไม่หมด ควบคุมสังขาร ครับ woon_5555

มีสกิลตามนี้เลย

อันนี้สองรูปนะ รายละเอียดมันเยอะ

• Maybe
อันสุดท้ายแล้ว สนับสนุน นั่นเอง มีชุบชีวิตด้วยยยยย woon_sunny woon_sunny

มีสกิลดังนี้เลย

เยอะอีกแล้ว 2ภาพ

• Maybe
ปล. ขออภัยครับ ถ้าหากมีข้อมูลนี้อยู่แล้ว และขออภัยเป้นอย่างสูงที่ไม่ได้ตัดรูปมาให้ เลยทำให้ต้องโหลดกันนานหน่อยนะครับ

ใครโหดๆแล้วสอนผมเล่นบ้างนะ

• Maybe
เย้ มีคนเม้นดีใจยิ่งกว่ามีคนกดไลค์มุข9GAG  woon_5555 woon_5555

ไม่เป็นไรครับ เห็นคนเล่นน้อยอะเล่นอยากให้เล่นเยอะๆเผื่อมีเทคนิคโหดๆ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
ผมว่าสายนี้โหดที่สุดในทุกสายอาชีพแล้วนะแต่ผมขอบายละเล่นยากแถมร่ายช้า woon_no

ปล.ทำไมของผู้สือวิญญาณสกิลมันมีรูปมาด้วยอ่ะมาดูของนักพยากรบ้างจะกดทักษะทีนี้สับสนสุดๆ g#040

ไม่รู้ว่าเป็นที่ผมคนเดียวรึ้ป่าวนะจาใช้สกิลทีงงมากเอ้ะสกิลนี้อยู่ตรงไหน g#015

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
 woon_5555 woon_5555

ผมก็เล่นสายนี้อยู่
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

• Maybe

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ขอบคุณครับ อิอิ แหล่งเลยไว้ค่อยวิเคราะสายการเล่นเอาว่าทางไหนจะเหมาะ
ว่าแต่สกิลดูด hp มันบอกว่าเลือดเหลือต่ำกว่า 30% จะดูด mp แรงขึ้นสองเท่าสงสัยคำอธิบายผิดก๊อปวางล่ะแก้ไขม่ะหมด จีเอ็มผิดตลอด

ดู ๆ แล้วนักพยากรณ์แนว ๆ พระสายบัพสนับสนุนซะมากกว่า แต่ก็มีสกิลแนววิอยู่ด้วยแต่คงเป็นสนับสนุนวิมากกว่าทำให้ตีด้วยเวทย์ธาตุแรงขึ้นอ่ะ   แต่สกิลเด็ดรู้สึกจะทำนายวันตายนี่แหละ ถ้าใช้กับบอสได้นี่แจ๋ม 20วิ จอดแน่บอส 555+ สกิลเทพเลย ร่ายนานไปนิดแต่ก็น้อยกว่าบัญญัตล่ะน่ะ
ส่วนผู้นำวิญญาณรู้สึกว่าจะเน้นไปทางสายสาป แนว ๆ วอสิน่ะแต่ะมีชุบชีวิตกับฟู แบบพระ  เน้น แบบผสมกันธาติแสงและมืด เอาเข็มกลัดวอมาใส่ได้เลยอ่ะ เพิ่มพลังธาติมืดยังไม่ได้ลองเล่นอาชีพนี้พอดีไปอัพนักพยากรณ์ไว้ซะก่อน

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
ขอบคุณครับ อิอิ แหล่งเลยไว้ค่อยวิเคราะสายการเล่นเอาว่าทางไหนจะเหมาะ
ว่าแต่สกิลดูด hp มันบอกว่าเลือดเหลือต่ำกว่า 30% จะดูด mp แรงขึ้นสองเท่าสงสัยคำอธิบายผิดก๊อปวางล่ะแก้ไขม่ะหมด จีเอ็มผิดตลอด

ดู ๆ แล้วนักพยากรณ์แนว ๆ พระสายบัพสนับสนุนซะมากกว่า แต่ก็มีสกิลแนววิอยู่ด้วยแต่คงเป็นสนับสนุนวิมากกว่าทำให้ตีด้วยเวทย์ธาตุแรงขึ้นอ่ะ   แต่สกิลเด็ดรู้สึกจะทำนายวันตายนี่แหละ ถ้าใช้กับบอสได้นี่แจ๋ม 20วิ จอดแน่บอส 555+ สกิลเทพเลย ร่ายนานไปนิดแต่ก็น้อยกว่าบัญญัตล่ะน่ะ
ส่วนผู้นำวิญญาณรู้สึกว่าจะเน้นไปทางสายสาป แนว ๆ วอสิน่ะแต่ะมีชุบชีวิตกับฟู แบบพระ  เน้น แบบผสมกันธาติแสงและมืด เอาเข็มกลัดวอมาใส่ได้เลยอ่ะ เพิ่มพลังธาติมืดยังไม่ได้ลองเล่นอาชีพนี้พอดีไปอัพนักพยากรณ์ไว้ซะก่อน

นักพยากรผมว่าเป็นสายสาปสมบูรณ์แบบเลยนะอย่าสกิล วิธีแห่งการ เกิด.แก่.เจ็บ.ตาย(ใช้ความต้านทานจิตใจป้องกัน) นี้คือสาป(ทุกสกิลโจมตีใช้คามต้านทางจิตใจทั้งหมดยกเว้นบางสกิล)ถ้าเป้าหมายมีบัฟอ้อมกอดก็หมดความหมายเลย ส่วนสกิลที่ผมว่าเทพที่สุดเห็นจาเป็นสกิล สัจจะธรรมแห่งชีวิต ถ้าเป้าหมายเลือดน้อยกว่า7kนอนทุกราย(ของผมนะ)แถมฟื้นฟูเลือดของทุกคนในปาตี้อีก(เฉพราะในแมพ) ส่วนสกิล คำนายวันตาย นี้ผมว่าไม่ค่อยมีประโยช์อะร่ายช้ากว่าจะตายก็นาน g#015

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
แหล่ม  woon_love
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^