GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีคำถามนิดหน่อยเกี่ยวกับนักเวท และเผ่าอสุรา

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Full Member
  • Maybe
มันไม่มีโป้ะติดบ้างเลยหรอคับ

แล้วทำไมสายเวทเลือดน้อยจังอะคับ

ทำไมถึงให้มีPKอะครับ(น่าจะให้ทดสอบสกิลกันเอง ใช่ปะ?)

จะมีคลาส3เมื่อไหร่อะคับ

แล้วเวทกับนักรบ เลือดต่างกันเกือบ2เท่าตัวนะครับ โดนตบทีดับอะคับ

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
มันไม่มีโป้ะติดบ้างเลยหรอคับ

แล้วทำไมสายเวทเลือดน้อยจังอะคับ

ทำไมถึงให้มีPKอะครับ(น่าจะให้ทดสอบสกิลกันเอง ใช่ปะ?)

จะมีคลาส3เมื่อไหร่อะคับ

แล้วเวทกับนักรบ เลือดต่างกันเกือบ2เท่าตัวนะครับ โดนตบทีดับอะคับ
นักเวทย์มียิงติดโป๊ะล่ะน่ะ เห็นอยู่ไม่บ่อยแต่ก็มี ยิงธรรมดา 400-600 โป๊ะ 800-900
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ