GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com
up.gameindy.com/9/90480.7b660522.html][img]

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

อ่ะ แก้ให้

ส่วนตัวมองว่าไม่ผิดนะ กฏเกมส์ยังไม่ถือว่าการแปลงมอนฆ่าคนเป็นความผิดเลยด้วยซ้ำ
ถ้าจีเอ็มอาสาท่านนี้ทำอย่างที่บอกไปจริง น่าจะถือว่าใช้อำนาจเกินขอบเขตแล้วล่ะ
เป็นการลงโทษเกินกว่าเหตุ เพราะไม่มีการระบุความผิดเอาไว้ในกฎของเกม จึงลงโทษไม่ได้
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ขอบคุณพี่แมวปีศาจ มากคับ ที่ช่วยลงรูปแทนให้ ผม พึ่งหัดเล่นอะงับ ขอบคุณที่ช่วยดูแล คับ

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

• **
อย่าเรียกพี่ เดี๋ยวทีหลังไม่ช่วยเลย
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DIW

• Jr. Member
  • **
  • เทรกากๆ

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

มีตำแหน่ง อำนาจ หน้าที่ แต่ไม่ศึกษาวิธีใช้ ก็เหมือนทำผิดกฏเกมส์ซะเองนั่นแหละ
อีกอย่างเห็นจีเอ็มอาสาคนนี้จัดกิจบ่อยก็ดีอยู่นะค่ะ สร้างความสนุกให้ผู้เล่นดี
แต่คุณประกาศตัวเหลืองเห็นกันทั้งเซิร์ฟ ช่วยพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกๆหน่อยนะค่ะ
ไม่รู้ตั้งใจวิบัติหรือไม่ได้ตั้งใจ หรือตกวิชาภาษาไทย พิมพ์ภาษาไทยผิดเยอะเลย เตะเป็นเต่ะ อย่างนี้

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

มีตำแหน่ง อำนาจ หน้าที่ แต่ไม่ศึกษาวิธีใช้ ก็เหมือนทำผิดกฏเกมส์ซะเองนั่นแหละ
อีกอย่างเห็นจีเอ็มอาสาคนนี้จัดกิจบ่อยก็ดีอยู่นะค่ะ สร้างความสนุกให้ผู้เล่นดี
แต่คุณประกาศตัวเหลืองเห็นกันทั้งเซิร์ฟ ช่วยพิมพ์ภาษาไทยให้ถูกๆหน่อยนะค่ะ
ไม่รู้ตั้งใจวิบัติหรือไม่ได้ตั้งใจ หรือตกวิชาภาษาไทย พิมพ์ภาษาไทยผิดเยอะเลย เตะเป็นเต่ะ อย่างนี้

เฟิร์ส เป็นอะไรแลจิงจังกับชีวิตจังอะจ่ะ อิอิอิอิ

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก
เคยคิดอยากจะเป็นผู้หญิงโง่ๆ แอ๊บแบ๊ว ไร้เดียงสาเหมือนกันนะพี่โดม
แต่ทำไม่ได้ มันเกิดขึ้นจนเป็นสันดานอ่ะ เฟิร์สจริงจังทุกเรื่อง
ชอบก็บอกชอบ ไม่ชอบก็บอกไม่ชอบ เฟิร์สก็รู้มีคนไม่ชอบเฟิร์สเยอะ
แต่...เฟิร์สตอแหล สร้างภาพให้ใครชื่นชมไม่เก่ง
ปล.พากระทู้เขาลอยทะเล ::)

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

Bs.

• **
รอดตัวไป ไม่เค๊ยยยยย ไม่เคยแปลงมอนฆ่าคนอื่น  ;D

'abozo

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • M-LEG..!?

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
เอาม้ากูคืนมา โดน ใคร ขโมย ม้าเหรอ โดนโกงไปกี่แถวละ อิอิอิอิ :o

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
อย่าเรียกพี่ เดี๋ยวทีหลังไม่ช่วยเลย

งั้นเรียก ลุงอิฐ  แบบเดิม  55555 ;D
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

• **
จขกท. ลบบอร์ดทิ้งที รับไม่ได้

คนอะไร ชื่อเป็นแมว แต่เวลา โมโห หน้าเหมือนลิง  ;D  อิอิ...