GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ชี้แจงเรื่อง การปรับสกิลความลึกลับแห่งการเวลา

3eCausez

• Full Member
โอนหน้าไม้มาให้ชาร์ปซะเถอะ
คืนมีดให้แอสด้วย
เทรก็เล่นปืนพก เล่นแซ่ไป
ตอนนี้สายเรนเจอร์ ทั้งชาร์ป+แอส รวมกันเท่ากับ เทร
คุณคือสุดยอดของสายเรนเจอร์...555+
สำนักเดียวกันศิษลูกเป็ดเหมือนกัน หยวนๆให้.... #038
เเบบนี้ลําเอียง รักเทรมากกว่า สงสัยมีใต้โตีะ  g#009 g#009

•Insomnia' •

• un' :)
        ผมก็ผู้แข่งขันคนนึงในสวรรค์ เล่นเทรมีหยุดเวลาระดับ10
 ถ้าสกิลของผมเอาเปรียบผู้เล่นคนอื่นมากเกินไป ความสนุกมันจะอยู่ตรงไหน ผมขอไม่แข่งดีกว่าครับ
 ถ้าชนะเพราะเอาศักดิ์ศรีแลกมาจากสกิลส้นตีนแบบนี้ นั้งเฉยๆดีกว่า

ขอแสดงความนับถือในความมีน้ำใจนักกีฬาในจุดนี้ด้วยใจจริงครับ
ทีมงานจะยอมรับการสละสิทธิ์ของทีมคุณ ขอแค่เพียงส่งเรื่องเข้ามาเท่านั้นครับ

ยังคิดไม่ตรงกันพี่อาจารย์ยุ่น #038  ลองซิบไป ถามเจ้าของกระทู้ ที่ว่าแพนด้าจิ เค้าว่าท่านตอบแบบขอไปที แบบไม่สนโลกต่างหาก  ที่ฟรีดอม คนเค้า อ่าน ที่ อาจารย์ยุ่นลงแล้วความหมายมันไม่ได้เป็นเหมือนที่ท่านคิดเลย  #038

อาโด่  #038
ต่างคนต่างความคิดจริงมั้ย? อาจารย์ยุ่นคงไม่ได้มีเจตนาแบบขอไปที
แต่ลักษณะการพิมพ์มันตีความได้หลายแบบ ดิฉันยังตีความในด้านลบเลย
ว่า เอ๊ะ.. นี่มันตอบกวนกันหรือเปล่า?

อย่างว่า ต่างคนต่างมุมมอง
ไม่ได้ว่าอาจารย์ยุ่นนะคะ แต่ว่าถ้าท่านไม่รักดราม่า
ก็สงสัยต้องเปลี่ยนลักษณะการพิมพ์ที่มันค่อนข้างยียวนล่ะมั้ง
ปล.ตูถนัดนอกเรื่อง ไม่ค่อยพิมพ์ตามสาระกระทู้ 5555

3eCausez

•Insomnia' •

• un' :)
อัน อัน เทอ ถนัดด้าน เเรส ไปวันๆ ไม่ใช่หรอ g#009 g#009
เรยา นายพากระทู้ออกทะเลอะ
เราไม่แรด เราน่ารัก (มันจะมีคนหมั่นไส้มั้ยวะ)

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• Jr. Member
  • **
  • อ่านจันทรา
อัน อัน เทอ ถนัดด้าน เเรส ไปวันๆ ไม่ใช่หรอ g#009 g#009
เราไม่แรด เราน่ารัก (มันจะมีคนหมั่นไส้มั้ยวะ)

น่ารัก ช่างกล้านะ !! น่าลักเอาไปยัดป่าช้า หล่ะไม่ว่า g#037 g#037

Vt_Valentine

• Jr. Member
  • **

คิ้วตี้  g#019

nightjusmin

ผมเปลี่ยนไม่ได้หรอกครับ มันเป็นสไตล์  g#022
ชัดเจนมั๊ยพี่น้อง
//มอสะระอี ขอตัวไปนอนพักแป๊บ จุกอก แทน เจอหมัดอัปเปอร์คัตของจารย์ยุ่นเข้าไปเต็มๆ 1 ดอก ถึงกับติดโป๊ะกันเลยทีเดียว

woon_555 woon_555 woon_555

Crossζy

หายดราม่าแล้วรึครับ
เทรมันคือนักล่า สมบัติ จำไว้ด้วยนะครับมาแค่เตือน ฮ่าๆ

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ถ้าทำเทรให้กากลงกว่านี้ เดี๋ยวจะมีคนมาม่ากันยาว เชื่อดิ  woon_555