GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ช่วยบอกหน่อยว่ามันอยู่ไหน????

cabalxclub22

• Newbie
  • *
 woon_huh หัวหอมกับขี้ค้างคาวครับหาไม่ได้เลย woon_huh

Techies

• Full Member
  • Don't run! We're your friend! ♥
ขี้ค้างคาว เป็นวัตถุดิบหายากของ ถ่ำผลึกครับ woon_sunny

cabalxclub22

• Newbie
  • *
ขี้ค้างคาว เป็นวัตถุดิบหายากของ ถ่ำผลึกครับ woon_sunny
ต้องตีตัวอะไรยังไงหรือเดินหาครับ?

-IlI_TimeThai_IlI-

• Jr. Member
  • **
ต้องตีตัวอะไรยังไงหรือเดินหาครับ?

มันเกิดเป็นเวลา จะเป็นภารกิจไห้ทำ พวกฝืนจากความตาย ได้เงินคนแรก ปรุงยาสำเร็จ อะไรพวกนี้