GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาร่วมแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับระบบ Battle 1 vs 1

บุคคลทั่วไป · 45 · 24155

~๐ Ryan ๐~

• Full Member

Wildman

• Hidden Master

ใจเย็นๆ

• Newbie
  • *
สนุกมากครับ ไม่มีผอบอีกเยี่ยมเลย ได้ลองใช้เทคนิคกันเยอะดี   แต่... แต่ ขออย่างเดียว  คนชนะอยากให้อยู่ต่อไป ไม่ต้องเสียตัง อย่างงี้ชนะกับแพ้เด้งออกเท่ากันเลย  พอชนะแล้วน่าจะมีทางเลือกคือ ได้เงินคืน 5 พัน พอเด้งออกมา

ไม่ก็ให้อยู่ต่อจนกว่าจะแพ้ หรือไม่ก็ทำคล้ายเดิมพัน ใครชนะได้ไป8k-10k จะได้เป็นวิธีหาเงินด้วย

สุดท้ายปรับตามที่ผมบอกรับรองเยี่ยมเลย
          ถ้าให้ปรับอย่างที่ว่าจะเกิดการปั้มเงินเกิดขึ้นนะครับ ขอให้แนะนำเพื่มเติมด้วย  woon_555 woon_555

ปั้มไงอะ เรางง ค่าเข้าไป คนละ5k คนชนะได้ 8k สรุปเงินหายไป2k เราว่าแบบนี้อะดีเหมือนเกมที่เพื่อนเล่นยุแบทชนะได้เงิน 555 woon_5555

Sikarinth

• Jr. Member
  • **
ไหนๆ ผอบก็เปิดไม่ได้ ผมก็ไม่อยากให้กดอาหารได้ เราจะได้เห็นความสามารถ ของแต่ละอาชีพกันเต็มๆ กว่านี้  g#009
ไม่กดอาหาร คงไม่ได้หรอกครับ ไม่งั้นแรรชาปที่กินเอมพีมหาศาลคงไร้ค่าอย่างแน่นอน

ขีดจำกัดของแรร์ไอเทมก็จะได้เห็นผล ไม่งั้นขีดข้อบังคับของแรร์ไอเทมก็ไม่มีจำกัด อะไรที่เป็นขีดจำกัดจะได้จำกัดกันไป

เพราะคำว่า แบบมืออาชีพ ก็ควรจะงดยา งดผอบ ใช้อะไรตามขีดจำกัดของอาชีพ และตามขีดจำกัดของแรร์ไอเทมครับถึงจะแฟร์
ถ้าต่างคนต่างกด บ้างอาชีพขีดจำกัดของแรร์ไอเทมมันไม่เท่ากันซึ่งเค้าทำมาให้เทพแต่ต้องมีขีดจำกัดในการใช้
ถ้าเเรรชาป 95 กดอาหารไม่ได้ ระยะทีจะใช้งานไมไ่ด้คือ ประมาณ 5 วินาทีเท่านั้น เเบบนี้จะใส่ความสามารถที่ต้องใช้ MP เยอะขนาดนี้มาเพื่ออะไร ทีมงานเค้าคิดความสามารถมาเเบบนี้ เพราะงั้นถ้าจะไม่ให้กดอาหาร ก็ให้เเรรชาป95 เปิดสกิลเทพอัสนีเเล้วเอมไม่ลด ก็เเล้วกัน อาหารมันหามากดได้ทุกคน อยากเก่งก็ต้องลงทุน ไม่ลงทุนไปเเพ้เค้ามันก็เรื่องปกติไม่ใช่หรือ??

เรื่องแรชาป95 ขอเถอะ  แค่ตอนนี้เดินไปยังไม่ทันได้สู้  แต่ชาเองก็ช้ำใจแย่่แล้ว woon_sunny  แบบไปนิ่งๆรอความตาย   นี่ถ้าไม่ให้กดยาเพิ่มmp  นี่ไร้ค่าเลย 

DEK-D-E-E

• **
  • Gm อาสา เซิร์ฟเวอร์ Avatar

_-I-JaMes-_.PK

• **
  • So Bad
มีบัค แบทเทิ้ล1-1 แบบเดิมพัน ตามที่แจ้งไป ตวรจสอบถึงไหน?

♥ เฟสกลุ่มอสุราวันวาน จ้า เข้ามาพูดคุย หาปาร์ตี้ แนะนำเควสกันได้ที่นี่น๊า ♥
https://web.facebook.com/groups/665615490207833/

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อยากให้เป็นแบบ ชนะ 3 ใน 5 รู้ผลน่ะ ค่อยเด้งออกจากแบ๊ท  พอชนะแต่ละรอบแล้วรอห้าวิ เพื่อเริ่มยกใหม่น่ะ 
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
สนุกมากครับ ไม่มีผอบอีกเยี่ยมเลย ได้ลองใช้เทคนิคกันเยอะดี   แต่... แต่ ขออย่างเดียว  คนชนะอยากให้อยู่ต่อไป ไม่ต้องเสียตัง อย่างงี้ชนะกับแพ้เด้งออกเท่ากันเลย  พอชนะแล้วน่าจะมีทางเลือกคือ ได้เงินคืน 5 พัน พอเด้งออกมา

ไม่ก็ให้อยู่ต่อจนกว่าจะแพ้ หรือไม่ก็ทำคล้ายเดิมพัน ใครชนะได้ไป8k-10k จะได้เป็นวิธีหาเงินด้วย

สุดท้ายปรับตามที่ผมบอกรับรองเยี่ยมเลย
          ถ้าให้ปรับอย่างที่ว่าจะเกิดการปั้มเงินเกิดขึ้นนะครับ ขอให้แนะนำเพื่มเติมด้วย  woon_555 woon_555
อีกฝ่ายก็เสียมันปั้มยังไงบอกที  woon_huh

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
อยากให้เป็นแบบ ชนะ 3 ใน 5 รู้ผลน่ะ ค่อยเด้งออกจากแบ๊ท  พอชนะแต่ละรอบแล้วรอห้าวิ เพื่อเริ่มยกใหม่น่ะ
น้อยไปแล้วพวกผนึกของพาลาอะ 5 วิพอหรอ  g#015

ต้องประมาณ 20 วิ

samunpai1

มีบัค แบทเทิ้ล1-1 แบบเดิมพัน ตามที่แจ้งไป ตวรจสอบถึงไหน?
ปั๊มอำพันได้งั้นหรอ  woon_huh

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น
ม่ายเห็นจามีใครมาสู้กะผมเลย หรือว่าผมอ่อนแอจนไม่มีคนอยากสู้ด้วย  woon_cry

o0-pk-0o

ม่ายเห็นจามีใครมาสู้กะผมเลย หรือว่าผมอ่อนแอจนไม่มีคนอยากสู้ด้วย  woon_cry
g#020
ตรงข้ามกันนิสๆ
 g#020

ไม่อยากจะโม้

• Newbie
  • *
เวลาสุ่ม สุ่มสู้กันทั้ง 3 เซิฟเลยสิ woon_555 จะได้รู้ใครเก่งที่สุด ใน3เซิฟ เจอแต่คนเซิฟเดวกันน่าเบื่อ  woon_5555

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
แบท1-1นี้ มันมีของรางวัลมัยครับ ไม่เคยลองอะ อยากให้มันมีของรางวัลที่หลากหลายหน่อยอะคับ