GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลาก่อนอสุรา

ครับว่าจะเลิกอยุ่ แต่ของขายไม่ออก แพงเกินคนไม่ซื้อ ส่วนนายก็สนุกกับวิต่อไปนะ ติดใจวิแล้วอะสิ เมื่อก่อนเล่นเทรนี่ ...  ไม่ตอบแล้วนะ เพื่อนๆอาชีพอื่นเค้าคิดไม่ต่างกับผมแหละ นายรู้ตัวนายเองดีที่สุดแหละน่า สนุกกับวิต่อไปครับ สู้ๆ
ตอบเกือบฉลาดแล้วครับ ผมเลิกเล่นวอนานแล้ว ตั้งแต่จบABT เมื่อก่อนเล่นเทร เอามาดรอปของครับ ไม่ได้เอาไว้ pvp ส่วน วิไม่ได้ติดใจอะไรเลย พอดีชอบแอส แต่ทนคำตอบโง่ๆไม่ไหว อยากให้ฉลาดขึ้นบ้าง woon_5555

Directorr

• Full Member
ครับว่าจะเลิกอยุ่ แต่ของขายไม่ออก แพงเกินคนไม่ซื้อ ส่วนนายก็สนุกกับวิต่อไปนะ ติดใจวิแล้วอะสิ เมื่อก่อนเล่นเทรนี่ ...  ไม่ตอบแล้วนะ เพื่อนๆอาชีพอื่นเค้าคิดไม่ต่างกับผมแหละ นายรู้ตัวนายเองดีที่สุดแหละน่า สนุกกับวิต่อไปครับ สู้ๆ

สำหรับผม ถ้าไม่มีคลุมซาตาน 99 มาผมก็คงเล่นเทรต่อครับ

แต่ผมหมั่นไส้พวกที่ใส่คลุม 99 ยืนเฉยๆ สะท้อนคนอื่นตาย แล้วคิดว่าตัวเองเก่ง

---

เคยท้วงติงไปแล้วว่าคลุม 99 โกงไปนะ  แต่ดูทีท่าแล้วเขาไม่น่าปรับ ก็เลยต้องย้ายอาชีพครับ

ผมเลยหาอาชีพมา ปราบคลุมกายภาพ 99 อันนี้ 

ทางออกก็คือ วิสายเพลิงครับ   อาชีพอะไรเก่งผมก็เล่นครับ

ดีกว่ามาโวยวาย ให้มันดูน่าสมเพส

---

ถ้าแอสของตันจริงๆ  ลองขายของหมดตัวแล้วมาเล่นวิดูมั้ยครับ อาชีพโกงๆนี่น่ะ สนุกดีนะ

หรือกลัวเล่นแล้วไม่เกิดจะ ขายหน้าหนักกว่าเก่า
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ชัชชาติ

• Newbie
  • *

สำหรับผม ถ้าไม่มีคลุมซาตาน 99 มาผมก็คงเล่นเทรต่อครับ

แต่ผมหมั่นไส้พวกที่ใส่คลุม 99 ยืนเฉยๆ สะท้อนคนอื่นตาย แล้วคิดว่าตัวเองเก่ง

---
เคยท้วงติงไปแล้วว่าคลุม 99 โกงไปนะ  แต่ดูทีท่าแล้วเขาไม่น่าปรับ ก็เลยต้องย้ายอาชีพครับ

ผมเลยหาอาชีพมา ปราบคลุมกายภาพ 99 อันนี้ 

ทางออกก็คือ วิสายเพลิงครับ   อาชีพอะไรเก่งผมก็เล่นครับ

ดีกว่ามาโวยวาย ให้มันดูน่าสมเพส

---

ถ้าแอสของตันจริงๆ  ลองขายของหมดตัวแล้วมาเล่นวิดูมั้ยครับ อาชีพโกงๆนี่น่ะ สนุกดีนะ

หรือกลัวเล่นแล้วไม่เกิดจะ ขายหน้าหนักกว่าเก่า
ขอบคุณมากครับที่แนะนำ อาชีพที่เอาเปรียบอาชีพอื่นอย่างน่าเกลี่ยดแบบนี้ ผมไม่ขอเล่นครับ ผมขอยอมกากแบบที่พวกคุณว่าดีกว่า...ท่านวิเทพ

---

---

ขอบคุณมากครับที่แนะนำ อาชีพที่เอาเปรียบอาชีพอื่นอย่างน่าเกลี่ยดแบบนี้ ผมไม่ขอเล่นครับ ผมขอยอมกากแบบที่พวกคุณว่าดีกว่า...ท่านวิเทพ
ก็เพราะไม่เคยลอง ก็คิดไปเรื่อยว่ามันโกง ยอมรับเถอะ ว่ากากเอง อิ

Directorr

วิผมก็ไม่ได้เทพอะไรนะครับ

แต่ผมมีทั้งแอสของครบ ที่ตีบอสเวิลด์ได้ประกาย 50อัน มาหลายรอบแล้ว ที่ PK(ตั้งแต่ ออมเลิกเล่นแอสไป)

แล้วก็วิของครบ ที่ได้แชมป์มหาสงคราม

เลยรู้ดีครับ ว่าอาชีพอะไรเป็นอะไร

แต่คุณอวดอ้างว่าแอสของครบ แต่มาร้องแพ้วิ  ผมเห็นแล้วเพลียครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ชัชชาติ

• Newbie
  • *
ครับๆ ยอมรับครับว่าเล่นกาก วิเป็นอาชีพที่อ่อนแอมาก ของผมโหดแต่ฝีมือกากเอง ยอมรับละกันเนอะ ..จบนะ

SazunO

• Jr. Member
  • **

---

---

ปล่อยมันเห่าไปเหอะท่าน นักเลงคีย์บอร์ด ขนาดในบอร์ดยังเห่าสู้พวกมันไม่ได้เลย นับประสาอะไรกับในเกมส์ 555 ผมทำใจละ ถอยดีกว่า เห่าไปทั่วจริงๆ คนอะไรฉล๊าดฉลาด ว่าคนอื่นโง่ ไม่ดูตัวเอง คนเข้ามาอ่านเขามีสมองคงแยกออกนะ คัยโง่กว่ากัน ทำเปนอวดฉลาดจริง ต่อให้ฉลาดในเกมส์ เรื่องอื่นคงเป็นควายสำหรับคนอื่นในชีวิตจริง เจอมาเยอะละไอ้พวกแบบนี้  คอยดูนะ เดะมันจะร้อนตัวอีกหลังจากอ่านข้อความนี้ g#040

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
เล่นอาชีพที่ตัวเองชอบเถอะครับ อย่าเล่นเพราะว่ามันเก่งเลย ถ้าชอบอาชีพนั้นจริงต่อให้มันกากแค่ไหนก็ไม่มีทางมาโวยหรอกครับ แต่ถ้าเล่นเพราะว่าคิดว่ามันเก่ง พอเจอคนที่เก่งกว่า หรือแพ้ ตายบ่ิิอยๆ ก็จะเป็นแบบนี้ เมื่อก่อนผมก็เล่นวิครับ แต่ผมว่ามันไม่ใช่แนวผมเลยมาเล่นเทรปืน  g#019

---

---

ปล่อยมันเห่าไปเหอะท่าน นักเลงคีย์บอร์ด ขนาดในบอร์ดยังเห่าสู้พวกมันไม่ได้เลย นับประสาอะไรกับในเกมส์ 555 ผมทำใจละ ถอยดีกว่า เห่าไปทั่วจริงๆ คนอะไรฉล๊าดฉลาด ว่าคนอื่นโง่ ไม่ดูตัวเอง คนเข้ามาอ่านเขามีสมองคงแยกออกนะ คัยโง่กว่ากัน ทำเปนอวดฉลาดจริง ต่อให้ฉลาดในเกมส์ เรื่องอื่นคงเป็นควายสำหรับคนอื่นในชีวิตจริง เจอมาเยอะละไอ้พวกแบบนี้  คอยดูนะ เดะมันจะร้อนตัวอีกหลังจากอ่านข้อความนี้ g#040
เขินจังเพิ่งเคยโดนด่าว่าโง่

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• Asura Tester
  • **
ถ้าสู้กันยกเดียว 1-1 แอสมีสกิลที่ทำให้วิร่ายเวทไม่ได้อยู่นะครับ ไม่ใช่แค่วิ ทุกอาชีพไม่สามารถร่ายสกิลได้หมด ประมาณ 10 วินาที เป็นสกิลไม่ระบุเป้าหมาย กินพื้นที่กว้าง แถมสกิลแทบไม่มีระยะร่ายเลยด้วยซ้ำถ้าคุณกดทัน ก็แค่กดยากล่อมประสาท กับเคลือบด้วยพิษ ถ้าไวพอ วิจะทำอะไรไม่ได้นอกจากเอาคฑาฟาดหัวแอสครับ

SazunO

• **
ผมคิดว่ายาก ถ้าจะให้ทำเพื่อคุณคนเดียว    g#033

ไม่ใช่ผมคนเดียวแน่นอนครับ มีคนเบื่อวิอีกเยอะครับไม่อะไรหรอก ถึกเกิน  แต่คัยๆก็บอกโวยไปก็เท่านั้น เขาโวยมาเป็นชาติแล้วไม่เหนปรับให้หายเทพเกินอาชีพอื่นสักที วิเป็นอาชีพเมียหลวง ทั้งจีและเทสเตอร์และอันธพาลบอร์ดที่ฉลาดๆชอบด่าคนอื่นว่าโง่และคนในบริษัทเล่นเปนตัวหลัก แตะต้องไม่ได้ ถามหน่อยเถอะ จะกำหนดให้เพลิงอัศนีบาติมันแรงเป็นเปอเซนต์เหมือนอาชีพอื่นไม่ได้เลยเหรอ รู้ว่ามันขึ้นอยู่กับmp max เดะจะหาว่าโง่อีก ดูๆนะ เพลิงเป็นแสน สองครั้งนี่ มันโจมตีเป็นหมื่นเปอร์เซนต์เลยรึเปล่า ดีเลแค่ 30 วินาที คัยจะรู้ สกิลก็แค่เลือกลง ไม่ได้ฝึกเป็นชาติเหมือนซี3ของทุกอาชีพ แต่ความแรงนี่ ซี3 ยังอาย ไม่รวมถึงของแรร์ที่อำนวยทั้งหลบ ทอน ขนาดคลุมแรร์99 ยังเป็นขนมเลยครับถ้าเจอเพลิงอัศนียบาติ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ไว้ปรับวิ หรือมีแรร์อะไรที่สู้วิได้เมื่อไหร่ เราจะกลับมา เบื่อ  g#023

หากแพ้วิ เราขอเสนอ วอล็อก !!!

The.

• The
ไว้ปรับวิ หรือมีแรร์อะไรที่สู้วิได้เมื่อไหร่ เราจะกลับมา เบื่อ  g#023

หากแพ้วิ เราขอเสนอ วอล็อก !!!
ไม่ต้องไปยื้อแมร่งหรอก ไปปล่อยมันไป g#017 g#017

SazunO

• **
แค่กระทู้ดักควายครับ รบกวนปิดกระทู้ด้วย จีว่างๆเอาวอล๊อกลงแบท1-1ลองดูนะ เจอวิกดยาครอบวิ่งมาสาปหมอก แค่นั้นเกราะสะท้อนไม่ทันร่ายเสดก็ตายละครับ เสนอตอบแบบลวกๆแบบนี้ ไม่เข้าท่านะครับ มันไม่สมดุลตรงอาชีพมากกว่า  วันๆทำงานท่านก็ออนเกมส์ทดสอบบ้างนะ เป็นห่วง เดี๋ยวคนจะหายหมดอ่อคงไม่หมดเพราะพวกนักเลงคีบอร์ด มันคงไปไหนไม่ได้ เพราะมันฉลาดแค่เกมส์นี้ เดะสักวันมันฉลาดเข้ามากๆ คนจะโดนว่าโง่คงเปนพวกท่านเอง อิอิ เล่นเกมส์อื่นดีกว่าครับ  woon_bye

แค่กระทู้ดักควายครับ รบกวนปิดกระทู้ด้วย จีว่างๆเอาวอล๊อกลงแบท1-1ลองดูนะ เจอวิกดยาครอบวิ่งมาสาปหมอก แค่นั้นเกราะสะท้อนไม่ทันร่ายเสดก็ตายละครับ เสนอตอบแบบลวกๆแบบนี้ ไม่เข้าท่านะครับ มันไม่สมดุลตรงอาชีพมากกว่า  วันๆทำงานท่านก็ออนเกมส์ทดสอบบ้างนะ เป็นห่วง เดี๋ยวคนจะหายหมดอ่อคงไม่หมดเพราะพวกนักเลงคีบอร์ด มันคงไปไหนไม่ได้ เพราะมันฉลาดแค่เกมส์นี้ เดะสักวันมันฉลาดเข้ามากๆ คนจะโดนว่าโง่คงเปนพวกท่านเอง อิอิ เล่นเกมส์อื่นดีกว่าครับ  woon_bye
อันนั้นวอคงโง่แหละ ระยะร่ายเกราะ5วิ กว่าวิจะเดินถึงตัว คนโง่จะโช ฉลาดไง ขำชิบ