GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(ถามราคาของ) ค้อนประกายแสงพรึก กับ ดาบใหญ่เหล็กน้ำพี

ExCuseMe

• Full Member
ไม่ระบุเซิฟด้วยออ  เเต่ดาบใหญ่ตอบให้เลยก้ได้  ไว้เเจกฟรี

หญิง

• Full Member
      ที่ดาวเคยมีคนขอซื้อคันศรเจ้าทมิน2500บิลได้ แต่ให้ไป10อัน สรุปเอาไปไม่หมดหนักได้ไป3อัน  woon_5555

cracw

• Jr. Member
  • **
อ่า ค้อนประกายแสงพรึก  หมายถึง ค้อนดาวประกายพรึกใช่ไหม ถ้าใช่ 2แสนทุก svมั้ง เพราะมันของขายร้านนิ woon_huh

กบ

• Jr. Member
  • **
ค้อนดาวประกายพฤก มันเป็นของขายร้านนะครับ ราคา สองแสนกว่าๆ หาซื้อได้ที่ วิหารเมทาลิกาน่า คริสติน เป็นคนขายนะครับ

ส่วนดาบใหญ่เหล็กน้ำพี้ อันนี้ผมไม่แน่ใจอ่ะนะ