GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(บัค)ขอความยุติธรรมหน่อยครับ!ทำแบบนี้ไมไม่ลบอาชีพแอส เบลด เทรไปเลย??

Poom Paoloz Pattaradol

• Jr. Member
  • **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=15603.0

จากกระทู้นี้คุณPeE-The-BesT
ได้นำภาพจากเหตุการ์ณ บัค ใช้สกิวจิตแห่งศร แล้วยิงใส่แม่น้ำในแบท
ซึ่งทำให้จิตแห่งศรไปค้างที่แม่น้ำ ผมและอีกหลายๆคนได้พุ่งไปยังที่จิตแห่งศรอยุ่
เนื่องจากเห็นเบลด B_lade_MasTer ได้ใช้สกิวดาบคู่ฝ่ามิติไปโจมตีจิตแห่งศร
หลังจากนั้นก็มีอาชีพแอส เบลด  พาลาดิน เทร รวมถึงคุณPeE-The-BesTก็ได้ใช้ทักษะก้าวพริบตาวาปมายังจุดที่ผมยืนอยุ่ด้วย แล้วคุณก็ถูกพาลาดิน(จำชื่อไม่ได้)กระโดดใส่จนคุณตาย
แล้วก็ตายทั้งหมด แล้วทำไมคุณPeE-The-BesTถึงไม่ถ่ายรูปตอนคุณวาปมาหาคนที่พุ่งใส่จิตแห่งศรละครับ??คุณก็ทำผิดกฏนะครับ หรือว่าคุณแพ้แล้วอยา่กใช้ความคิดสกปรกของคุณสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น??

ขอเถียงนะครับ
-แอสทักษะ พุ่งแทง โจมตี ใส่ทักษะ ของจิตแห่งศร ได้
-เบลดใช้ทักษะ ดาบคู่ฝ่ามิติ โจมตี ใส่ทักษะ ของจิตแห่งศร ได้
-เทรใช้ทักษะ ก้าวพริบตา วาป ใส่ทักษะ ของจิตแห่งศร ได้
-พาลาดินใช้ทักษะ ศาตราฝ่าเวหา โจมตี ใส่ทักษะ ของจิตแห่งศรได้

แล้วทำไมแอส เบลด เทร พาลา ถึงพุ่งลงในน้ำไม่ได้?ในเมื่อมันเป็นสกิวของมัน?มันเป็นบัคก็จริงแต่คุณทำไมไม่ตั้งให้จิตแห่งศรไม่สามารถถูกโจมตีได้เหมือนพวกมอนเตอร์การงานล่ะทั้งๆที่มันก็อมตะอยุ่?
แล้วพวกผู้เล่นที่ไม่รุ้เรื่องก็พลอยโดนไปด้วยเพราะความผิดพลาดของพวกคุณหรอครับ?

ฝากให้ไปคิดดีๆหน่อยนะครับ woon_angry woon_angry

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า

~: • P a V i e w z • :~

• คนที่เกรียนกว่ามึงคือ"กู"จำไว้
  • Newbie
  • *

Glex

เทรก้าวไม่ต้องมีเป้าหมายนิ g#025
โดนคุกฟรีอาทิตย์นึงสินะ เสียใจด้วยยยยT^T

SilverCrown

• Newbie
  • *
วันหลังถ้านายเห็นคนอื่นทำผิด ก็ุถ่ายภาพไว้เลย
ยิ่งเรื่องสำคัญแบบนี้ ยิ่งต้องถ่ายไว้ แต่ยังไม่ต้องส่ง
เพราะคนที่รู้ตัวว่าตัวเองก็ืำทำผิดด้วย เขาไม่บ้าเอารูปตัวเองทำผิดลงเพื่อติดคุกตัวเองหรอกนะ
นายก็ถ่ายไว้ก่อน พอเห็นเขาผิดเหมือนกัน ก็ส่งให้ GM ไปด้วยเลย จะได้ติดคู่กัน ไม่มีใครเสียเปรียบ

สาวกต่อมลูกหมาก

• **
เคยแจ้งกรณีนี้กับจีเอ็มนะ แต่คำตอบที่ได้คือ ไม่ผิด

ทั้งๆที่ไปฝึกซี 3 นอกแมพกลางแม่น้ำเลย ย้ำ แมพหลััก ไม่ใช่แมพแบท

แต่จีบอกเอาผิดไม่ได้ เพราะไม่รู้ว่าวาปไปได้ยังไง แล้วจีไม่รู้ตำแหน่ง ทั้งๆที่มีภาพ

เพราะฉะนั้น ไม่ผิด เชื่อมั้ย 5555++

Poom Paoloz Pattaradol

• **
ถ้าผมไม่มาเดือดร้อนแบบนี้คงเป็นควายให้กับใครบางคนที่ทำผิดด้วยสิ

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • **
อย่าให้เรื่องนี้ถึงครูอังคณา  g#034 g#034 g#034
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

♫♬♪§†Ҹ[£]ë ⓜⓘⓝⓔ♫♬♪

• style mine▶☺☻◄
  • **
มันต้องมีภาพนะครับมาโพสต์ลอยๆแบบนี้ ยากหน่อยมั้งครับ  woon_yes woon_yes
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
                                                         กลัวเห็นไม่ชัด:)

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
มันต้องมีภาพนะครับมาโพสต์ลอยๆแบบนี้ ยากหน่อยมั้งครับ  woon_yes woon_yes
ถึงจะมีรูป ถ้าอีกฝ่ายโพสก่อน อีกฝ่ายก็อาจจะไม่โดน