GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมมิตติ้งพบปะทีมงานอสุรา @TGS 2012 ไบเทค บางนา

บุคคลทั่วไป · 109 · 40854

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หมดตังไปกับปีใหม่ ไม่มีตังช็อป (อยากได้หน้ากากอสูรกับตุ๊กตาเสือบอลลูนอ้ะ) woon_cry

นู๋มีตุ๊กตาเสือบอลลูนนะคะพี่อิฐ

มานอนกอดบ้านนู๋ไหม

จริงอ้ะ g#008
กอดเจ้าของด้วยได้ป้ะเนี่ย g#029
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Sup'tar :))

• Baby ,,can't you see the look at my eyes ?
  • Full Member
  • อาจจะมีพลังงานหรือวิญญาณอยู่ก็เป็นได้ ,, บรื๋อ อ อ ~~
    • https://www.facebook.com/namzaberry.suptar
หมดตังไปกับปีใหม่ ไม่มีตังช็อป (อยากได้หน้ากากอสูรกับตุ๊กตาเสือบอลลูนอ้ะ) woon_cry

นู๋มีตุ๊กตาเสือบอลลูนนะคะพี่อิฐ

มานอนกอดบ้านนู๋ไหม

จริงอ้ะ g#008
กอดเจ้าของด้วยได้ป้ะเนี่ย g#029

g#019 g#019
namzaberry

can't love ,, can't leave !!

• **
กลิ่นคนหื่นแถวๆนี้  g#023

ไหนๆ อยู่ไหน บอกมาเลยตาวิท เดี๋ยวจัดการให้ g#022

g#019 g#019

g#004
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nnnnn

• -_____-
  • :D
รอบการจัดกิจกรรมในบูทของ GAMEINDY
วันที่ 14  ม.ค.  จะมีในช่วงเวลา 16.30-17.00
วันที่ 15  ม.ค.  จะมีในช่วงเวลา 16.00-16.30

วันที่ 13 ไม่มีกิจกรรมมั่งหรอค้ะ?

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ไกลจริงอะไรจริง

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

-.Virgo_Shaka.-

• Jr. Member
  • **
  • "คนรัก...สันโดษ"
อยากได้จังวุ้ย!!!

แต่ต้องเข้าใจ
เรามันคนต่างจังหวัด
จะให้ถ่อไปเหรอคับ

ถ้าใครใจดี
รับฝากไอดีก็ขอช่วยหน่อยนะ g#006

กราฟ ฟี้ >,<"

• Newbie
  • *
อุ๊ย ไกล้ๆ บ้านเรย เด๋วนั่ง BTS อุดมสุขไปลง BTS บางนา ฟรี !!!!~  woon_love woon_love woon_love
อยู่อุดมสุขหรอ แถวไหนหละ ไปด้วยอยู่แถวนั้นเหมือนกัน  woon_5555

อยู่ สุขุมวิท 66/1 อ่ะแหละ ตรงข้ามกับ ตลาดอุดมสุขเรย  woon_sunny woon_sunny woon_sunny

• **
อยากได้จังวุ้ย!!!

แต่ต้องเข้าใจ
เรามันคนต่างจังหวัด
จะให้ถ่อไปเหรอคับ

ถ้าใครใจดี
รับฝากไอดีก็ขอช่วยหน่อยนะ g#006

อยู่กรุงเทพฯ ก็ยังไม่แน่ว่าจะได้ไป woon_sad1

CacAloz

ใครที่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปงาน TGS หรือเปล่า ผมมีแรงจูงใจสำหรับบูท MOL & GAMEINDY
ปล.นี้แค่ลองชุดนะครับ
g#003 g#003 g#003

woon_555 woon_555 woon_555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 11, 2012, 20:53:11 โดย จีเอ็มเปเป้ »

§i¶\/€®ß®ØÑ

• Jr. Member
  • **
  • "ชั่วฟ้าดินสลาย" > "ถึงตายก็ไม่เปลี่ยน" SVB ♥
ใครที่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปงาน TGS หรือเปล่า ผมมีแรงจูงใจสำหรับบูท MOL & GAMEINDY

ตกลงไม่ตอบเลย โพส 2 คนละ วันที่ 13 ทำไมถึงไม่มีกิจกรรม  woon_huh

CacAloz

วันที่ 13 นั้นทางเวทีใหญ่บูทของเรานั้นไม่มีกิจกรรมครับก็เลยไม่ได้จัด เพราะงานนี้ทาง GAMEINDY นั้นอยู่บูทร่วมกับทาง MOL และกิจกรรมของบูทเราเนียจะมีในวันที่ 14-15 ครับ

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer

อย่างต้องไป  ไม่ได้ซื้อบัตรของ Gameindy นะ  ไปซื้อเขาคนนี้ พร้อมพาแม่ไปขอเลย ถูกใจจังจีเปเป้
 woon_love woon_love woon_love

Clp. Pnp.