GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กระทู้ แนะนำจ้าวสังเวียน สายเทพนักสู้อสุรา การอัพทักษะ-การอัพสเตตัส

K'TIPFE

• ณ สวรรค์ชั้น 7
  • Newbie
  • *

คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !

• ..
  • Newbie
  • *
  • คะคะคะ ' คุ๊ - ควย !!
    • ...
ไอ้กากฟรั้งเอ้ย!!!!  woon_5555 woon_5555 สกิลก้มั่ว woon_555 แถมแนวทางการใส่ของยังมั่วอีก ไอ้้ฟายยยยยยยย woon_sunny woon_sunny woon_sunny
เก่งจริง กิลมึง ลงแบท1-1 กับจ้าวสังเวียนกุได้หน่ะเออ  woon_5555 woon_5555
..

: 3

• Full Member
  • โป้ยยยยยยย` ♥
ไอ้กากฟรั้งเอ้ย!!!!  woon_5555 woon_5555 สกิลก้มั่ว woon_555 แถมแนวทางการใส่ของยังมั่วอีก ไอ้้ฟายยยยยยยย woon_sunny woon_sunny woon_sunny
เก่งจริง กิลมึง ลงแบท1-1 กับจ้าวสังเวียนกุได้หน่ะเออ  woon_5555 woon_5555

เอ่อคุณมึงครับ คือจะไปแขวะอะไรเค้ามากมายครับ เค้าทำกระทู้มาแค่แนะนำแนวทาง ส่วนเรื่องจะเอาไปปรับเพิ่มหรือยังไงมันก้แล้วแต่

แต่นี่ก้อวดซะเยอะเลยเนอะ กลัวเค้าไม่รุ้ว่าเก่งหรือยังไง   g#025
Never mind .

surachai2555

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า วิธีการ อัฟสกิล ตอนเราเป็น อาชีพ  (นักรบ)  ต้องเรียนอะไรยังไงครับ
ขอละเอียดมาก  ขอบคุณมาก ๆ น่ะครับ woon_yes woon_sunny