GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

.....อีกแล้วครับ....

lnwlove

• Newbie
  • *

อยากทราบว่า GM ไม่ได้ลงโทษผู้กระทำผิดเหรอครับ วันนี้ยังมาตั้งอยู่เลยครับ

woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ผมเห็นเมื่อวาน คนนี้แหละครับขายเซตนักรบวิญญาณเทพทั้งเซต แต่ผมก็คิดว่าถ้าถ่ายมาลงเขาคงจะไม่แบนหรือลงโทษหรอกครับ เพราะคนๆนี้เขาต้องมีความเกี่ยวอะไรสักอย่างแน่นอนครับ คิดดูเซตนักรบวิญญาณเทพยกเซต ถ้าบอกว่าไม่ได้เบิกหรืออะไร ตอบผมหน่อยทำไมเทพยกคลังที่ตั้งขายเลยอะครับ  g#046 g#046 woon_sunny พึ่งรีไม่กี่วันมีของเทพเยอะขนาดนี้แล้วยังมีเซตนักรบวิญญาณอีก มันจะเหลือเชื่อเกินครับ ไม่ได้อยากจะยุ่งอะไรหรอกครับ แต่แค่สงสัยเฉยๆครับเพราะผมรู้ดีครับผม woon_555

• **
ผ้าคลุมนักรบวิญญาณการงานตัดเย็บระดับ9เลยนะครับ กับรองเท้านักรบวิญญาณการงานช่างตีเกราะระดับ9เช่นกัน มันจะเร็วเกินไปไหมครับที่จะทำได้และยศเทพทั้ง2เลย เบิกมาขายหรอครับ ผมเห็นเมื่อวานขายตั้ง500ทรู คุย อย่าคิดว่าผมไม่รู้นะครับ ผมมีสายในเกมหลายคน 555

• **
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=22096.0 เขากระทำผิดไปแล้ว  g#046 ก็ยังไม่แบนครับผม ผมเล่นมั่นใจมากๆครับ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
เค้าบอกเค้าตีบวกเองนะนั่นน่ะ

ผมละ นับถือในความพยายามทำการงาน ตีเกราะตัดเย็บ ต้องทั้ง ขุดแร่ ถลุง ขุญอัญ เจีย ลอกหนัง ฟอกหนัง โอ่ย ไม่ไหว เค้าคงออนที่ละสิบจอทำการงานพวกนี้

ไหนตียศเทพอีก โอกาสกี่เปอร์เซน หมดอัมพันไปเท่าไหร่เนี่ย บ้านก็ยังได้ไม่ถึงสิบสมัยเลย รวมๆคงหมดไปเยอะ

แต่เอามาขายแค่ 150 ทรู มนก็เลยดูน่าคิดไง

แล้วอีกอย่างพวกกดกล่องปิดเทอมอ่ะ ผมละสงสัย โซลเยอะจัง

บางคน กดมา 136 กล่องเพื่อตะโก้

136*29990 =  4 078 640 โซล เงินจริง ประมาณสี่หมื่น โอ้วมายก้อดแล้วไม่ได้กดวันเดียว  woon_555 woon_555

เอามาแบ่งๆมั่ง 555 เราจน  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป