GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

15 มิถุนายน วันคล้ายวันเกิดของผมครับ ^^

15 มิถุนายน วันคล้ายวันเกิดของกระผมครับ

อวยพรหน่อยก็ดี  g#019

Konoe Subaru

• อาจไม่เก่ง อาจไม่เทพ แต่ขอเมพ ในแบบตนเอง
  • Jr. Member
  • **
  • ปิดเทอมมาถึง ตำนานเทรบทใหม่กำลังตามมา....
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 และตัวอังษรในลายเซ็นห้ามเกินขนาด 18-20
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0
แด่จีเอมเลย ^^

Coud™

• Full Member
hbd ล่วงหน้าเง้อ(ใช่ปะ)
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

อิน่าร๊ากก แถเก่งจังนะ อิไฟอิเป๋ <ขอทานจำกัด>

• Jr. Member
  • **
  • เปลี่ยนชื่อหนี ทำไปได้
HBD ให้โบ๊วดาร์ก  อะไรแวะ g#035
สัปดาห์หน้านะครับผู้เล่น >> เดือนหน้าครับ >> ปีหน้าครับ >> ชาติหน้าเลยดีไหมครับ

90% ของพวกพร่ำเพ้อเรื่องชีวิตจริง คือ พวกคนขี้แพ้ต้องพาออกนอกโลก g#037
ณ ที่นี้คือที่ไหน แยกแยะด้วย สร้างอายุตัวเองให้เยอะๆละกัน นับวันตายรอไปด้วย...

nnnnn

• -_____-
  • :D
แฮปปี้เบิร์ทเดย์ ล่วงหน้าละกัน = ='
ขอให้มีความสุขนะคะ

coalapanda

• Administrator

HBD ครับ ขอให้มีความสุขมากๆ นะครับ

ว้าว ท่านมาอวยพรด้วยอ่ะ ( เราเป็นคนพิเศษ หรือปล่าวเนี้ย )   g#036

Why?

• อั๊ยย๊ะ!
สุขสันต์วันเกิดเวียนมาบรรจบ
ขอให้ท่านพลังที่เคารพ
จงประสบแต่ความสุข
No matter what happens
Even when discusse on me now down
I promise you
That I'll never let you go