GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จำรหัสผ่านไม่ได้ ขอรหัสผ่านใหม่ ทำอย่างไร ? ไม่ได้รับเมลล์ใน In Box ทำอย่างไร ?

ทีมงาน GodsWar

• Jr. Member
  • **
จำรหัสผ่านไม่ได้ ขอรหัสผ่านใหม่ ทำอย่างไร ? ไม่ได้รับเมลล์ใน In Box ทำอย่างไร ?

เพื่อนๆ ที่มีปัญหาไม่สามารถเข้าเล่นเกมได้เนื่องจากลืมรหัสผ่าน เพื่อนๆ สามารถขอรหัสผ่านใหม่ที่ลิ้งก์นี้  http://login.gameindy.com/user.php/edit/forgot.password

เมื่อเพื่อนๆ กรอก ID และ email ข้อมูลที่ถูกต้อง ระบบจะส่ง mail พร้อมรหัสผ่านใหม่ที่เข้าสู่ระบบไปให้ ให้เพื่อนๆ นำรหัสผ่านใหม่ดังกล่าวเข้าสู่ระบบ และสำหรับเพื่อนๆ ที่ไม่ได้รับ mail  ในการขอรหัสผ่านใหม่กับเมล์ของ hotmail

login hotmail ให้เรียบร้อย แล้วดูตรงมุมขวาบน คลิกตามที่ลูกศรชี้ได้เลยครับ

แล้วกรอก no-reply@gameindy.com  ลงในช่องกรอบแดงๆ แล้วกดปุ่มด้านขวา

เพิ่มเติมให้สำหรับเพื่อนๆ ที่ใช้ภาษาอังกฤษนะครับ ตามภาพลูกศรภายในภาพไปเลยง่ายๆ ไม่ต้องอธิบายให้ยืดยาว อิอิ

ที่นี้เพื่อนๆ ก็จะได้รับอีเมลล์จาก Gameindy ทั้งข่าวสารต่างๆที่อัพเดท กิจกรรมพิเศษแจกของรางวัลฟรี หรือลืมรหัสผ่าน ฯลฯ ก็ไม่พลาดแล้วล่ะครับงานนี้

Source: จำรหัสผ่านไม่ได้ ขอรหัสผ่านใหม่ ทำอย่างไร ? ไม่ได้รับเมลล์ใน In Box ทำอย่างไร ?

cauuou

• **
 g#046 ครับ ผมว่ากระทู้นี้ น่าจะปักหมุดไว้สักหน่อยก็ดีครับ เผื่อมีผู้เล่นที่ไม่ได้เล่นนาน ๆ จนลืม พาสเกม แต่อยากจะกลับมาเล่นน่ะครับ
ก่อนตั้งกระทู้ใหม่ ตรวจสอบสักนิด มีคนโพสต์ ไว้หรือยัง ?

Insertthe™

• **
  • เทพประลอง
ขอบคุณมากๆเลยครับ +10 ให้เลย ถ้ามีการเปลี่ยนชื่อตัวละครในเกมส์ถ้าเปลี่ยนได้จะยกนิ้วให้เลย

akeka49

• Newbie
  • *
สำหรับผู้ จำ รหัสไม่ได้ มีประโยชน์มากมายครับ
แต่ สำหรับ พวกหลอกขายไอดี ระวัง ระวัง ถึงคุณได้เปลี่ยนพาส ใหม่ และ รหัสพิเศษใหม่ ก้ไม่มีประโยชน์
เพราะ เขา มี ไอดี กับ เมล์ เล่นเอง เทพ ไม่ยาก ขยัน + อดทน เล่น เอง ภูมิใจ  g#024 g#024