GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากให้มีระบบ อะไรบ้าง ใครว่าตรงไหนไม่ดีก็บอกนะ

•♥•V.I.P1•♥•

• ทำไมต้องเหงาด้วยอ่ะ \/♥•♥•♥•♥•♥\/
  • Newbie
  • *
1.สำหรับผมแล้วตองนจกรรมประจำวันผมไม่เ็ล่นเ็ป็นหรอก งง มากเลยเวลามีกิจกรรม ว่า ต้องทำยังไง บ้าง เช่นนี้อะครับ อยากให้มีเวปแนะนำหน่อยอ่ะครับ ถ้ากดตรงทั้งหมด ก็จะมีเวปอถิบายของประเทศนอกครับก็ยังงงอยู่ครับ  g#035 g#035
2.หน้าจะ มีระบบ ล็อกอิน ได้ของเช่น ล็อกอิน วันแรก ได้รับ ยาเปอ50% ประมาณ นี้อ่ะครับ (ไม่รู้ว่ามีหรือป่าวเกมนี้)  g#024 g#024
3.เป็นระบบสำหรับผู้เล่นเก่ากลับมาเล่นใหม่ เช่น ไม่ออน 1 วัน ได้ EXP เท่าก็แล้วแต่คุณ ครับ (ไม่รู้ว่ามีไหม) g#034 g#034
4.ก็สำหรับคนชอบเวลอ่ะครับ หน้าจะมี EXP ผู้เล่นและPET 100% วันเสา-อาทิต ตอนไหนบ้างก็ว่าไป (หรือไม่มีในระบบไม่ทราบเช่นกัน)
5.ผมว่าไม่มีอ่ะดีแล้วก็คือเก็บของเองเลยตอนตีมอน แต่เพื่อนฝากมาจ้า
6.ขอมาแค่5นิเออลืมๆ

ป.ล ก็อยากให้มีนะครับเพือจะพอดึงดูดคนเล่นมามั้ง

อานน

• Jr. Member
  • **

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
3.เป็นระบบสำหรับผู้เล่นเก่ากลับมาเล่นใหม่ เช่น ไม่ออน 1 วัน ได้ EXP เท่าก็แล้วแต่คุณ ครับ (ไม่รู้ว่ามีไหม)

ขอตอบข้อนี้ครับ
มีครับ กติกา ถ้าคุณไม่ออนมากกว่า 24 ชม ก้ได้exp ครับ ยิ่งเลิกเล่นนานกลับมา exp ที่ได้เยอะมาก แต่ก้น้อยกว่าแบบออนไลน์ถึงเท่าตัว