GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยเกมส์จะเจ๊งซะแล้ว

Gemini'z:~

• Newbie
  • *
เสียดายเกมส์นี้จังเป็นเกมส์ที่น่าเล่นเกมส์นึงนะ อุตส่าทำตัวมาตั้งนานเติมมาก็ไม่ใช่น้อย ต้องมาเจอการบริหารเกมส์ที่ไม่ได้เรื่อง ไม่เคยเข้าไปดูแลเกมส์ ไม่สนใจจะจัดกิจกรรมอะไรให้คนเล่นเลย เวลาถามอะไรก็รอประชุม เร็วๆๆนี้ จนตอนนี้คนจะหมดไปจากเกมส์แล้วเคยรู้หรือป่าว ถ้าจะปิดก็บอกเลยตรงๆ ถ้าคิดจะเปิดก็ควรทำอะไรที่มันเป็นรูปเป็นร่างมากกว่านี้ จัดกิจกรรมในเกมส์มันไม่ยากหรอกยากตรงที่คิดไว้แล้ว รอเอาเข้าที่ประชุม ขออันที่ทำเลยได้ไหม เบื่อคำตอบพวกนี้ ถ้าไม่มีปัญญาจัดนั้นเอาของรางวัลมาเดี๋ยวทำให้เอง คนเล่นคนรอกิจกรรมพอมีอยู่แค่อยากรักษาไว้ อย่าให้มันมากไปกว่านี้เลย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เกมยังเปิดอยู่ครับ ส่วนกิจกรรมพวกกุนซือจอมทัพ ทีมงานกำลังจะจัดขึ้นในเดือน ม.ค. 57 ครับ ที่คิดไว้นะครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tood2012

• Newbie
  • *
ถ้าเปิดเซนาเตอร์นะรับลองคนมาแน่แล้วหาโปรดีๆๆมายังไงคนก็กลับมาเล่นจัดกิจกรรมทุกอาทิตย์
ตอนนี้คนเล่นอยู่ฝั่งละไม่ถึง5คนก็คิดเอาเองนะว่าจะทำยังไงไห้คนกลับมา

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ถ้าเปิดเซนาเตอร์นะรับลองคนมาแน่แล้วหาโปรดีๆๆมายังไงคนก็กลับมาเล่นจัดกิจกรรมทุกอาทิตย์
ตอนนี้คนเล่นอยู่ฝั่งละไม่ถึง5คนก็คิดเอาเองนะว่าจะทำยังไงไห้คนกลับมา

ขอบคุณสำหรับแนะนำครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Donuty

• Newbie
  • *
เกมยังเปิดอยู่ครับ ส่วนกิจกรรมพวกกุนซือจอมทัพ ทีมงานกำลังจะจัดขึ้นในเดือน ม.ค. 57 ครับ ที่คิดไว้นะครับ

g#020 เข้าเล่นแทบทุกวันทั้งเล่นทั้งบอท ยังไม่รู้เลยใครเป็นกุนซื้อบ้างเพราะเห็นทั้งเกมส์มีอยู่ไม่กี่คน พอตอบได้ไหมว่ามีใครบ้าง

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **

g#020 เข้าเล่นแทบทุกวันทั้งเล่นทั้งบอท ยังไม่รู้เลยใครเป็นกุนซื้อบ้างเพราะเห็นทั้งเกมส์มีอยู่ไม่กี่คน พอตอบได้ไหมว่ามีใครบ้าง

นับหัวก่อนไหม มีกี่คนที่ยังเล่น

tokidoki

• Jr. Member
  • **

ไปหาเกมส์ใหม่เล่นเหอะ จะไปหวัดอะไรกับ GM เกมส์นี้อีก   woon_5555