GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รบกวนจีเอ็มเข้ามาอ่าน ข้อหาทำงานชุ่ยย

good_ending

• Jr. Member
  • **
 g#046 กูแจ้งปัญหา กระทู้แจ้งปัญหาแจ้งแล้วแก้ปัญหาไม่ได้จะมีไว้ทำห่าอะไร กระทู้แจ้งปัญหา#15645 จีเอ็มจีเอ็มวอลุ่ม ถามจริงจับฉลากมาเป็นจีเอ็มรึป่าวไม่ดำเนินการห่าอะไรบอกขออนุญาติปิดกระทู้ คุณไม่ได้ติดต่อผมเลยบอกรอคำตอบลูกค้าทั้งที่ไม่เคยติดต่อมาจะให้ผมอัพเดทข้อมูลอะไรมิทราบครับเรื่องการรีสัตว์คุณก็ไปตรวจสอบข้อมูลในDBสิครับถ้าให้ผมไปตรวจเองผมจะเป็นผู้เล่นคุณจะเป็นจีเอ็มหรารีสัตแล้วค่าลดถามมาได้ถ่ายรูปก่อนรีมั้ยใครจะไปถ่ายไว้ทุกทีรีมันไม่เคยเป็นแบบนี้ถ้าปรกติกูคงไม่แจ้งเรื่องข้อมูลการรีจีเอ็มคนอื่นที่ผ่านมาเขาดูในระบบฐานข้อมูลแม่งมาทำงานในจุดนี้ดูแลปัญหาให้ผู้เล่นไม่ได้งานยังไม่สำเร็จเสือกปิดกระทู้อีกสรุปจะมีใครมาดูแลปัญหานี้ให้กูมั้ยรึปล่อยให้เป็นปัญหาอยู่แบบนี้ ถ้าแจ้งอีกทีมึงอย่ามารับเรื่องของกูนะให้จีเอ็มแพทรับดีกว่านี้แม่งไม่เคยติดต่อมาหากูเลยบอกรอคำตอบแล้วปิดกระทู้ เอาหัวแม่ตีนก่ายหน้าผากคิดดูดีๆคุณทำงานดีแล้วรึยัง สำหรับผมบอกเลยว่าชุยมากเท่าที่เคยแจ้งปัญหามา มือไม่ถึงอย่าริมารับงานนะกลับไปศึกษาต่อก่อนเถอะ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ต้องขออภัยแทนจีเอ็มวอลุ่มด้วยครับ ตามการทำงานของทางเรา หากขอข้อมูลเพิ่มเติมผู้เล่นแล้ว ผู้เล่นไม่ทำการให้ข้อมูลหรืออัพเดทกระทู้แจ้งปัญหาภายใน 3 วันทำการ เราจะดำเนินการปิดเรื่องครับ มาในส่วนของปัญหาที่แจ้งเข้ามา ในกรณีนี้ไม่บั๊กครับ ตามที่ผมเคยอธิบายเรื่องระบบ Pet ที่ทำให้เกิดกรณีนี้มีดังนี้ครับ เมื่อกดอัพเลเวลของ Pet ค่าที่เพิ่มขึ้น จะอยู่ในช่วงของ ค่า growth rate *0.5 ถึง *1.5 เช่นผู้เล่นมีค่า growth rate ของ STR อยู่ที่ 1 หากผู้เล่นกดอัพเลเวลค่า Added-value ที่จะเพิ่มขึ้นมาของ STR จะสุ่มอยู่ที่ +0.5 ถึง+1.5 ต่อการกดอัพเลเวล 1 ครั้ง ซึ่งแน่นอนว่าหากการ rebirth รอบก่อนค่าของผู้เล่นอยู่ที่ 0.9 แล้วสุ่มได้ประมาณ0.9 -1.4 ตลอด แต่รอบใหม่ได้ 0.5 -1.0 อยู่บ่อยครั้งเมื่อค่ารวม รวมออกมาแล้วก็จะมีโอกาสที่จะได้ค่ารวมที่น้อยกว่าเดิมครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

good_ending

• Jr. Member
  • **
 woon_sunny ถ้ารู้จักอธิบายแบบจีเอ็มแพทบ้างก็เข้าใจละครับ ไม่ใช่ว่าพอเงียบไปไม่ติดต่อผุ้เล่นเลยก้ทิ้งกระทู้แจ้งปัญหาเพราะบางคนแค่รอคำตอบที่มันคาใจ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member