GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เมื่อไรจะเปิด Senator Shop สักทีว่ะ

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
เมื่อไรจะเปิดระะบบ Senator สักทีว่ะไอ้เหี้ยกูกระชิปที่จีเอ็ม บอกทีมงานในเฟสตั้งหลายครั้งหลายหน แม่งหูหนวกหรือยังไง ไอ้เหี้ยแม่งเปิดเชิฟใหม่ทำเหี้ยอะไรครับ เปิดเชิฟใหม่สะเปล่า แต่ไม่เอาสมองคิดว่าผู้เล่นอยากได้อะไร กูก้เล่นเชิฟใหม่และให้เพื่อนเล่นตัวกูเชิฟเก่า เฃิฟเก่าก้จะเปลี่ยนอาชีพ เชิฟใหม่จะเอาสกิล จะเอาแต้มแลก ทำไมมันถึงได้ช้า ทีตะก่อนนี่เปิดให้อย่างไว พร้อมกะโปรโมมชั่นเติมเงินอีก เดวนี้แม่งอะไรๆก้พ่อค้าเถื่อนอย่างเดียว
กูอยากไห้มันได้ภายในอาทิตย์หน้าเข้าใจไหม เอาไปปรับปรุงอย่างไว
ไอ้ห่าทีมงาน จีเอ็มก้เยอะแยะ สมองไม่ทำห่าอะไรเลย ทำตัวตีฝีปากสะอาดไปวันๆ

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ระบบ senator ปิดปรับปรุงไม่มีกำหนดครับ (ตามนโยบายใหม่ของหัวหน้าผมอีกที) แต้ม senator ทีมงานจะเปิดให้ใช้ในกิจกรรม Lotto ซึ่งจะเปิดประมาณเดือนละ 1 ครั้งครับ ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ

ปล.การใช้คำหยาบอาจจะทำให้ถูกลงโทษได้นะครับ ถ้าทีมงานท่านอื่นเข้ามาพบเจอ หลายๆท่านไม่ได้ใจดีแบบผมนะครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

tokidoki

• **

หัวหน้าใหม่เขาคิดได้ไงครับเนี้ย ให้ใช้แต้มกับระบบ lotto ( บ้ารึปล่าวว้ะเห้ย) แบบนี้จะมีใครอยากเติม ของในระบบ lotto ก็เลือกไม่ได้ กดไปไม่ได้ของที่ต้องการทำไงล่ะทีนี้

ของที่ออกก็มีแต่ห่วยๆ ของดีมีกี่ชิ้นครับ

ถ้าไม่มี Senator Shop ก็เอาของออกมาขายให้มันครบๆ ขายมันในมอล ทางขายของเถื่อน หรือทางไหนก็เอา

แบบนี้ใครมันจะอยากเติมครับ โปรโมชั่น ของที่ให้แลกใน  Senator Shop  มันมีส่วนทำให้ผู้เล่นอยากเติมเงินมากขึ้นนะครับ

ถ้าไม่มีให้แลกผมว่า จีก็น่าจะเอามาขายให้นะครับ ขายให้มันถูกๆหน่อยนะครับ ไม่ใช่มาแพงๆ

woon_bye

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ผมจะพยายามพูดให้ครับ แต่ท่าจะยากครับ ส่วน lotto จะพยายามจัดให้โดนใจมากขึ้นครับ woon_hurt
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Insertthe™

• **
  • เทพประลอง
มั่ว จะตลกไปไหนครับจีเอ็ม ไปบอกหัวหน้าคุณมาคุยกะผม หรือจะไห้ผมโทรไปหาหัวหน้าคุณ หรือจะฝากเบอหัวหน้ามาไห้ผมเดวผมคุยเอง

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • **
บอกตามตรง ว่าไม่เติมแล้ว อะไรหลายๆอย่างแย่ลง เสนาเตอร์ ปิดไม่มีกำหนด แล้วจะเติมเงินกันเพื่ออะไร เอามาไห้เล่น ล๊อตโต้ อย่างเดว ของก้อเลือกไม่ได้ ได้ออกมาก้อกากเกิน ไม่คุ้มเลย ถ้าจาปิดเสนาเตอร์ ก้อเอามาขายในมอล หรือบีจี หรืออะไรก้อได้ เอาไห้มัน ครบๆ เอามาก้อใช่ว่าจาแพงนะ เคยมาสังเกตุในเกมไหม คนเล่นหายหมดแล้ว บอกตามตรง ว่านโยบายนี้ ทำให้ถอยหลังเข้าคลองมาก ถ้ายังเป๊นอย่างงี้อยู่ คงเป้นอีกคนที่จะเลิกเล่น  g#015
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

good_ending

• **
ผมก็เลิกเติมอย่างเป้นทางการเลย บอกตรงหมดอารมเล่นพวกคุณไม่จัดมาก็เป้นเซิฟฟรีต่อไป ฟรีจริงๆนะเปิดเสีค่าไฟเล่นไม่มีคนเติม g#046 แดรกแกลบต่อไป อ่อลืมไปว่าเดี่ยวนี้แกลบแพงละ g#040 g#040

chatupon

• Newbie
  • *
ผมก็เลิกเติมอย่างเป้นทางการเลย บอกตรงหมดอารมเล่นพวกคุณไม่จัดมาก็เป้นเซิฟฟรีต่อไป ฟรีจริงๆนะเปิดเสีค่าไฟเล่นไม่มีคนเติม g#046 แดรกแกลบต่อไป อ่อลืมไปว่าเดี่ยวนี้แกลบแพงละ g#040 g#040

ดีใจกับ  g#046 ด้วยครับ กินแกลบ  g#030 แสบตูดแน่ๆเลย  woon_5555

tokidoki

• **

นโยบายให้เกมส์เจ้งอ่ะซิ  ใครมันจะอยากเติมอยากเล่นละว้า แบบนี้  woon_bye

tood2012

• Newbie
  • *
 g#020บอกหัวหน้าด้วยว่าคิดดีแล้วหรอว่าจะเอาละบบลอสโต้มาคนเติมยังมีอีกเยอะนะเอาเซนาเตอออกคนเติมก็หายสิคนเก่าหายแจกอะไรเท่าไรไปก็ไม่มาหรอกคนไหม่ได้ของมาคนเก่าก็ได้ลองปรึกษาหัวหน้าดูว่าเอาอย่างนี้ออกเอาอันนู้นเข้าคนจะเข้าเท่าไรจะออกเท่าไรถ้าจีคิดจะเอาเกมอยู่ถึงเปิดแผนที่ไหม่หมดนะคิดดูเอาเองนะจี

tood2012

• Newbie
  • *
ถ้าลอสโต้ไม่เปิดก็ประกาศปิดเกมเลยขอนะนำอย่างหลอกไห้คนเติมอีกเยอะเลยคิดถึงไจคนเล่นมังอย่างทีเค้าบอกเซนาเตอเราอยากได้อันไหนกดเลยลอสโต้อยากได้อันไหนกดเลือกไม่ได้แล้วของก็ไม่ตรงที่ต้องการออกโปรมาดีๆๆคิดดูว่าเติมไปแล้วได้ของไนโปรแต่แต้มทำไงเล่นลอสโต้คนอยากได้สกิวกับไบทำอุปกรม้า100เยอะนะจีช่วยจัดทำน่อย
คนเติมน้อยมากเท่าไรเก็บเรื่อยๆๆก็เยอะนะลองเอาไจคนเติมมาไส่ไจมังนะจี
ไม่ไช่ออกโปรไปไครเติมก็เติมไครไม่เติมก็ช่างมัน
เกมจะเจ็งเอานะ
คิดเอาเองนะจีประชุมกันไห้ดี
(ผมหวังดีนะ)ขอบอก