GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามจีเอ็มเรื่องกิจกรรม

tokidoki

• Jr. Member
  • **
 woon_angry   woon_angry   woon_angry  ไหวมั้ยนี่ กิจกรรม เห็นแล้วปวดตับ

เอาแต้มแลกอีก สุดยอดด

chaizadgo4

• Newbie
  • *
      woon_shock  กิจกรรมไล่คนให้เลิกกันให้หมด เกมจะได้ตายอย่างสงบ woon_sad1
ขอศรัทธาจงอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

ProtoCaL

• **
 woon_5555 สุดยอครับจีเอ็ม
อัจฉริยะ ปัญญานิ่มจริงๆ

tokidoki

• **
 g#020  เอาแบบที่มัน ออนแล้วได้ของอ่ะ  g#014  กิจกรรมยั่งงี้ใครจะไปเล่นว้ะครั้งละ 5 แต้ม  g#035

ProtoCaL

• **
g#020  เอาแบบที่มัน ออนแล้วได้ของอ่ะ  g#014  กิจกรรมยั่งงี้ใครจะไปเล่นว้ะครั้งละ 5 แต้ม  g#035

ได้ทุกคน ได้ของรางวัลทุกอย่าง ไม่ใช่สุ่ม

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • **
เราคนนึง ไม่เล่น ชัวร์ woon_huh
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

TAMA

• Sr. Member
คนละกิจกรรมกันนะครับ ตอนนี้กำลังเขียนรายละเอียดอยู่ครับ ใจร่มๆ  g#039

ProtoCaL

• **
คนละกิจกรรมกันนะครับ ตอนนี้กำลังเขียนรายละเอียดอยู่ครับ ใจร่มๆ  g#039

ต้องการกล่องพยาบาลไหม  woon_5555

ProtoCaL

• **
สายน้ำ ส่งความสุข วันสงกรานต์
http://blog.gameindy.com/blog/13969

เซิฟเถื่อนสบาย ได้ยารีไอดีละ 3 ขวดแบบนี้

Gong

• **

maxgameindy

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานรบกวนติดตามกิจกรรมในครั้งต่อไปนะครับ ขอบคุณสำหรับคำติ-ชมที่แนะนำมาให้เพื่อที่จะนำไปแก้ไขในครั้งต่อไป
เพื่อที่จะสร้างกิจกรรมที่สมดุลกันนะครับ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ

ProtoCaL

• **
ทางทีมงานรบกวนติดตามกิจกรรมในครั้งต่อไปนะครับ ขอบคุณสำหรับคำติ-ชมที่แนะนำมาให้เพื่อที่จะนำไปแก้ไขในครั้งต่อไป
เพื่อที่จะสร้างกิจกรรมที่สมดุลกันนะครับ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ

คงจะไม่ติดตามแล้ว
จัดยังไงก็เชิญตามสบาย ผิดหวังกับกิจกรรมหลายรอบแล้ว
ผู้เล่นที่รู้สึกแบบนี้ก็คงมีเยอะ