GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

pet เวล30 ผนึกแล้ว เปิดมากิน ค่าสเตตัส 0

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
อย่างที่ว่า pet เวล 30 ก่อน ผนึก ค่าสเตตัส ปกติ ผนึกแล้วก็ปกติ พอเปิดมานี่ชิ ค่าสเตตัส กลับกลายมาเป็น 0 ผมคุยกะ จี ดาส บอกจะมีการชดเชย ตัวไหม่ให้
ชดเชยตามจำนวน ที่เสียปะละ เพราะผมต้องบอท กินตลอดจะผนึกเก็บไว้ ก็หมั่นใส้ เปิดไป ก็ 0 เซง กระเป๋าเก็บ pet เวล 30 ก็เต็มแล้วนะ กรุณาแจ้ง วัน เวลา ที่จะชดเชยด้วย ผมจะได้หยุดกิน จีจะได้ไม่ต้องชดเชยจำนวนเยอะ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ในส่วนของการชดเชย ทางทีมงานจะประกาศ ชดเชยให้เป็นรอบๆไปค่ะ ติดตามประกาศชดเชยได้เลยเร็วๆนี้

gipsun

• Newbie
  • *
แก้ใขปกติได้ป่าวครับอยากเอาตัวที่บอทกะตัวอื่นยายมาอีกตัวนึก  g#033

lovesza

• Jr. Member
  • **
มันเคยชดเชยมาซักรอบยังนี่ เหมือนยังไม่เคยเจอรอบนั้นเลยอะ

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
มันเป็นมานาละ  แต่จีแม่ ง ช้า บอกเร็วๆนี้ ถามจริง จะบอกทำส้นอะไร เร็ซๆนี้ เมื่อก่อนก็บอกว่าจะชดเชย ก็ไม่เห็นชดเชย บอกติดตาม บอด ก็ไม่เห็นมีไน ทุเรดซิบ  g#015

G-Force

• Newbie
  • *
woon_sad2 woon_sad1กิจกรรมส่งหมา แก้ไม่ให้ส่งสเตตัส 0 ไม่ได้หรา
เปิดไข่รอมาเปนอาทิตย์ พอส่งจะได้ บีโกล มีพวกกลัวคนอื่นได้ดี
เอาหมาที่ผนึกแล้วสเตตัสเปน 0 ไปส่ง แล้วแบบนี้จะทำไงนิเสียทั้งเวลาเสียความรู้สึก woon_cry

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
woon_sad2 woon_sad1กิจกรรมส่งหมา แก้ไม่ให้ส่งสเตตัส 0 ไม่ได้หรา
เปิดไข่รอมาเปนอาทิตย์ พอส่งจะได้ บีโกล มีพวกกลัวคนอื่นได้ดี
เอาหมาที่ผนึกแล้วสเตตัสเปน 0 ไปส่ง แล้วแบบนี้จะทำไงนิเสียทั้งเวลาเสียความรู้สึก woon_cry

ในส่วนนี้ทีมงานจะเร่งมือหาแนวทางการแก้ไขให้นะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า