GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รางวัลติคิง ประจำวันที่ 24/3/56

~๑mani๑~

• ผู้หญิงอย่าหยุดสวย ^^
  • Jr. Member
  • **
 woon_no  2/1 ใครเค๊าแจกของรางวัล ไห้ฝ่ายที่ชนะ1 ตีชนะมา 2 รอบ แต่คนที่ชนะรอบสุดท้ายรอบเดว ได้ของรางวัลไปทั้งหมด  จัดแค่รอบเดวก้อพอมั้งงั้นนะ เสียเวลาชะมัด  กี่มาตฐาน ถามหน่อยค่ะ มันก้อไม่แปลก ที่ผู้เล่นจะบ่นว่า เบื่ออ คนเลิกกันไปเยอะล่ะ  คิดเอาเองนะจีเอม
คนมีนํ้าใจ ใครๆก็ชอบ

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบให้ และจะมีการจัดส่งผิดพลาดทีมงานจะดำเนินการจัดให้วัน พร้อมกับรบที่ 4 ค่ะ

gipsun

• Newbie
  • *

--

• Newbie
  • *
ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบให้ และจะมีการจัดส่งผิดพลาดทีมงานจะดำเนินการจัดให้วัน พร้อมกับรบที่ 4 ค่ะ

จะแน่ใจได้อย่างไรว่าของรางวัลจะได้ครบ คนที่ออนวันที่ 24 ตีคิงรอบที่ 3 จะออนใรวันที่ 31 ตีคิงรอบที่ 4 ครบทุกคนไหม
การรวบยอดจัดส่งพร้อมกันมันเหมือนกับว่าจีจะเอาข้อมูลของรอบที่ 4 แล้วมาชดเชย อันที่จิงข้อมูลของการตีคิงรอบที่ 3 ใครออนก็มีข้อมูลอยู่แล้ว
ไม่จำเป็นต้องเอามารวมกันให้ยุ่งยาก คนที่ออนทั้ง 2 วัน มันก้ไม่ทุกคน แยกเป็นรอบง่ายกว่าไหม

--

• Newbie
  • *

ข้อมูลก็มีอยู่แล้ว ทำงานผิดพลาดเองหรือจงใจจะแจกให้ฝ่ายแพ้ก็ไม่รู้
แล้วทำไมไม่ชดเชยให้เสร็จๆไป รอรอบที่ 4 ทำไม มันไม่เกี่ยวกันเลย ถ้ารอบนี้ของไม่ครบ คงไม่ต้องรอตีคิงรอบหน้า

ที่บอกว่าตรวจสอบไม่เข้าใจว่าตรวจสอบอะไร ข้อมูลการส่งของรางวัลกับผลการแข่งมันก็มีอยู่แล้ว

วันเวลา ผู้เล่นที่ร่วมกิจกรรมก็มี เสียงจากผู้เล่นจำนวนแค่นี้น้อยเกินใช่ไหม

nunow

• Newbie
  • *

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานได้ดำเนินการ จัดส่งเพิ่มเติมไปแล้วนะคะ

โดยฝั่งเอเทนได้รับ 2000 B-g และสปาได้รับ 1000 b-g *2 ไปเลยจากรางวัลที่ได้รับ

Gong

• **

--

• Newbie
  • *

ยังจำได้ไหม จำได้หรือเปล่า   woon_555

จำได้ดี แต่คงมีบางคนจำไม่ได้ แบบว่าความจำสั้น

Gong

• **