GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดอกกุหลาบ 100% ที่ได้วันวาเลนไท์

ProtoCaL

• Jr. Member
  • **
ปกติกดยา 100% แล้วบอท สัตวืเก็บ 50% มาก็ยังเป็น 100% เหมือนเดิม
แต่กดดอกกุหลาบ 100% แล้วสัตว์เลี้ยงเก็บ 50% มา ก็จะหลายเป็น 50% จีแก้ไขตรงนี้ด้วย

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบเรื่องนี้ให้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  woon_yes
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

หัดเกรียน

• Newbie
  • *
ทางทีมงานจะดำเนินการตรวจสอบเรื่องนี้ให้ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ  woon_yes

ทดสอบง่ายๆ กดดอกกุหลาบแล้วกดยาคูณ 50% ก็รู้แล้ว
ปกติถ้าเรากดของที่น้อยกว่าทีหลังก็จะยังอยู่อันแรกที่มากกว่า

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
จากการทดสอบพบว่าเป็นจริงตามที่ผู้เล่นบอกมาเลยครับผมขอเราเรื่องนี้ไปประชุมก่อนนะครับ (ที่ต้องประชุมเพราะ การที่ทีมงานจะแจก หรือ ชดเชยของแก่ผู้เล่นเราต้องประชุมทุกครั้งครับ) ขออภัยในความไม่สะดวกที่เกิดขึ้นด้วยครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า