GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
ขอลบทิ้งเนื่องจากมีคำพยาบนะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 16, 2013, 12:03:55 โดย [GM]Darkness »

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
ในส่วนของการแก้ไข ชัดเชยมีการประกาศเป็นระยะแล้วค่ะ ใน จะมีการชดเชย ให้วันใดบ้างและมีการชดเชยให้ผู้เล่นท่านใด

ซึ่งในส่วนของการ ทดสอบและการแก้ไข บัคที่เกิดขึ้นนั้นทางทีมงานได้ ดำเนินการแก้ไขและตรวจสอบ ซึ่งทีมงานได้รับ Patch สำหรับแก้ไขมาแล้วจำนวน  3 ชุดด้วยกัน โดยอยู่ระหว่างตรวจสอบ ความสมบูรณ์ของ Patch ค่ะและจะมีการประกาศการ Updata อย่างเป็นทางการอีกครั้ง ค่ะ

Gong

• Jr. Member
  • **
 เอาตัวอย่างมาดูซักหน่อย พอให้ผู้คนในเกมได้ชื่นใจมั่งสิย๊ะ g#046
จะได้มีแรงบอทกันต่อไป  g#009

tokidoki

• Jr. Member
  • **
 g#040 หลอกให้ดีใจ ให้ความหวังลมๆแร้งๆไปวันๆ ป่าวงิ  g#046