GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นิสัยเลวมากไอ้นี้มันโกหกว่าขายแว่นแดงเข้มแมเอาค่ำมัดไปก่อน1mแฮคมันที

I-jaMes

• Jr. Member
  • **
  • [งอนแล้วน้าาา]
ถ้าผมเป็นจีเอ็ม ผมจะตอบว่า ไม่เข้าใจกับรูปภาพคับ
ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250
http://forum.asura.in.th/index.php?topic=19221.0

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

PandoraRose

• Newbie
  • *
ฟาร์มโดนโกงของหรอ g#035
~เราไม่นับถือเทพองค์ใด เราไม่ศรัทธาในสิ่งใด สิ่งที่เราเชื่อและศรัทธาคืออาวุธและพลังของเราเท่านั้น~

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
อย่าไปเชื่อห่อน้ำเงินสิ
โดนโกงไปมันก็เอาผิดไม่ได้อะนะ เอาเป็นอุทธาหรณ์ได้อย่างเดียว

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

OKCITY

• Jr. Member
  • **

แค่มันบอกเอาค่ามัดจำ ก่อนก็รู้และมันโกง ปกติถ้ามันร้อนเงินจนต้องห่อฟ้าจริง ต้องให้แลกมาก่อน

ไม่มีมัดจำ คิดดูถ้ามัน เกป็นของจริง มันจะให้มัดแค่ 1mหรอ จากอันละ 20m ?

P a t c h a :)

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เห็นมาหลายกระทู้แล้วหล่ะเรื่องกล่องฟ้าพาโชค
ไม่อยากออกความคิดเท่าไหร่  เดี๋ยวจะหาว่าซ้ำเติม   g#004
ดูจากฐานะ บอกตรงๆ ไม่น่า.....คิดเลยนะค่ะ g#009

ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

nicky01

• บุคคลทั่วไป
รูปที่ส่งมานั้นไม่ได้ แสดงให้เห็นกันว่า ติดต่อแลกเปลี่ยน หรือซื้อขายสิ่งใดกันครับ

ตรงนี้ทางทีมงานไม่สามารถดำเนินการใดให้ได้นะ  woon_yes