GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พี่คับมีคนโกงผมคับชื่อว่าIoI-tommic-IoIเค้าเอาตัวคาเดทมาให้ผมดาวดึง

tencat2000

• Newbie
  • *
เค้าหลอกผมคับพี่ผมขอตัวผมคืนด้วยนะคับชื่อว่าmikkymouseคับผมโดนโกงเปนวิเวล68คับเค้าเปนคนที่เลวมากเลยคับไม่ได้ถ่ายรูปไว้gmช่วยจัดการให้หน่อยนะคับเค้าชื่อคล้ายคล้ายอย่างนี้คับเค้ายุกิลcountryคับชื่อว่าIoI-tommic-IoIเค้าเปนชาบใส่เซ็ตนภาคับนะพี่ช่วยหน่อยนะคับเอาคืนมาให้ผมหน่อยคับขอบคุณคับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
อยากไปแลกกับเค้าเองนี่....
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

layza11

• บุคคลทั่วไป
โง่เองอ่าไม่ได้ด่านะ จีเอ็มไม่รับผิดชอบหรอกนะครับถ้าให้ผมคิดอะคุนกะผิดด้วยอะเพราะแค่คุนยินยอมแลกตัวละครด้วยคุนกะผิดแล้วครับ

layza11

เอ่อ อีกอย่างคุนไม่มีหลักฐานอะคับ
ป.ล. ทามไมต้องบอกชื่อกิลด้วยอ่ากิลเสียชื่อหมดนะนั้น

nicky01

ทางผู้เล่นต้องมีหลักฐานมายืนยันและแน่นหนาเพียงพอนะครับ ทางทีมงานจึงดำเนินการลงโทษตามบทบัญญัติที่มีได้ครับ  woon_yes