GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกงไม่เนียน จับได้แล้วด่าอ่ะ?!

Ojค์xญิJ~

• Newbie
  • *
  • โสดดดดดดดด ตัวโตๆ
ดูซิคะ  เราอยู่ของเราดีๆ  ก็มาขอแลกกับเรา ตอนแรกมากันแบบ2คน  มารุมเรา
โอเค  เรารู้แผนมัน  ก็เลยเงียบ  พออีกคนไป  พระคนนี้ก็มายุ่งกับเราต่อ
พอเราให้ใส่ของที่จะแลกดู  บอกว่าอยู่อีกตัวเฉ่ย
พอให้เอาอีกตัวมาใส่ให้ดู  เอาคาเดทใส่หมวกคริศมาสหมวกเดี่ยวมาให้ดู
แล้วรีบออก  แล้วก็มาบีบถามเราว่าห่อสีอะไร
เราลองบอกว่าห่อเหลืองดู แล้วก็บอกว่า จะโกงละซิ
เขาไม่ยอมรับคะ  ด่าเราว่าตาบอดอีกต่างหาก  อ่ะ  นี้อะไร
ไม่ได้ถ่ายภาพคาเดทไว้นะคะ  ขอโทดที่พลาดภาพนี้คะ
นี้คือภาพละคะ  จีเอมลองตรวจดูอีกที่นะคะ

T^TแฟนติดPB  น้องติดเฟส   เพิ่ลติดแฟน  แล้วGUจะติดอะไรดีT^T

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• Jr. Member
  • **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า

Ojค์xญิJ~

• Newbie
  • *
  • โสดดดดดดดด ตัวโตๆ
ทำไงเล่า
ทำเป็น ทำนานแล้ว - -
T^TแฟนติดPB  น้องติดเฟส   เพิ่ลติดแฟน  แล้วGUจะติดอะไรดีT^T

NewzaPK

• **
  • พูดมากเลอะเทอะ อย่ามาเยอะ อย่ามาเยอะ
ตั้งกระทู้ใหม่ ใช้เว็บของhttp://up.gameindy.com เคป่ะ - -

ⓝⓤⓨⓘⓝⓖ

• **
  • ความรู้สึกแบบนี้ ถ้าชั้นไม่ได้รับมันคงดีซะกว่า