GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีคับ ช่วยมาพิจณาด่วน!!

palmsolo00

• Newbie
  • *
จากกระทู้ฟลัด

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=8078.0

1.คนหน้าไซเงียบคับ พอผมพิมพ์ เลยออกมาเป็นดังภาพ ทั้งๆที่ผมพิมเว้นช่วงในรยะเวล5-10นาที

2.ถ้าผมฟลัดจิงทำไมคนถ่ายถึง เปิดหน้าข้อความไม่อยุ่ในขนาดเต็ม

3.แล้วการพิมของเกมนี้พิมได้สูงสุดแค่ 3 บรรทัด (เกี่ยวข้องกับข้อ1)

4.แล้วนี่คืออะไรถ้าเทียบกับผม

r3fd4rffff

• Jr. Member
  • **
ไม่มีใครเงียบนะ ผมบอกนายแล้วนะครับอย่าฟลัด นายยังถาม ผมฟลัดแล้วจะทำไม ผมบอกจะโดนแบน นายบอกไม่เชื่อ ผมก็ลงไง จะได้ดู ว่าเชื่อไหม หรือถ้าทีมงาน ไม่เชื่อเขาพิมติดๆกัน เช็คLogsเลยครับ

r3fd4rffff

• **
2.ถ้าผมฟลัดจิงทำไมคนถ่ายถึง เปิดหน้าข้อความไม่อยุ่ในขนาดเต็ม
เปิดเต็มทำไมครับ ถ้าเปิดเต็มก็เหนในกิลผมคุยกันหมด แล้วฟลัดเขาใช้แค่4บรรทัด เพราะทำไมผมถึงต้องเปิดเต็มไม่ใช่เรื่องของผมคับ

.P a t c h a :)

• Full Member
ขอโทษเถอะคะ เรานั่งมองอยู่ตั้งนาน ว่าจะเลิกฟลัดมั้ย แต่ไม่เลย
คุณเล่นฟลัดซะจดตาดิชั้นลายไปหมด ขึ้นแล้วขึ้นอีก ซ้ำๆ จะไม่ให้เอาลงได้ไงคะถามหน่อย?

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

palmsolo00

• Newbie
  • *
ถ้าไม่เงียบจิงแล้วไม่มีใครพิมอ่าครับ??

แล้วถ้าไม่เปิดจอข้อความเตมจารู้ได้ไงคับว่าผมฟลัดจิงป่าว

แล้วแค่5บรรทัดมันกล่าวหากันเลยหรอ

ถ้าไม่เงียบจิงแล้วไม่มีใครพิมอ่าครับ??

แล้วถ้าไม่เปิดจอข้อความเตมจารู้ได้ไงคับว่าผมฟลัดจิงป่าว

แล้วแค่5บรรทัดมันกล่าวหากันเลยหรอ

งั้นถามคุณหน่อยเถอะคะ
ใครเขาจะพิมพ์ทันละคะ พิมพ์ไปก็เปล่าประโยชน์
เล่นฟลัดแหลกลานซะขนาดนี้
เขาไม่ซิบคุยกันดีกว่าหรอ รกหูรกตา ตาลายไปหมด
กวนประสาทชาวบ้านชาวช่องเขาคะ
ดิชั้นอยุ่ในเหตุการณ์นะคะ ไม่ใช่ว่าไม่อยู่
ก็อย่างที่บอกว่ารอดูอยู่ ว่าจะหยุดมั้ย แต่คุณก็ไม่หยุด
ไม่ใช่ดิชั้นที่รำคาญนะ คนอื่นที่เขาอยู่ก็รำคาญเหมือนกันแหละคะ

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

r3fd4rffff

• **
2.กรณีของการฟลัดข้อความ(การพิมพ์ข้อความเดิมซ้ำ) ต้องนี้ทางทีมงานขอสงวนสิทธิ์ลงโทษผู้เล่นที่ทำการพิมพ์ข้อความเดิมๆติดกันตั้งแต่ 4ครั้งขึ้นไปครับ หรือตั้งใจพิมพ์ข้อความสลับกันตั้งแต่ 2ข้อความ ขึ้นไป 2ครั้งขึ้นไปครับ ดังตัวอย่าง

เข้ามาอ่านดูนะคะ จะได้รู้และเข้าใจ

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=1706.0

palmsolo00

• Newbie
  • *
ไม่มีใครเงียบนะ ผมบอกนายแล้วนะครับอย่าฟลัด นายยังถาม ผมฟลัดแล้วจะทำไม ผมบอกจะโดนแบน นายบอกไม่เชื่อ ผมก็ลงไง จะได้ดู ว่าเชื่อไหม หรือถ้าทีมงาน ไม่เชื่อเขาพิมติดๆกัน เช็คLogsเลยครับ

ผมไม่เคยพูดแบบนั้นน่ะคับ และขอหลักฐานด้วยครับ

ขอให้พี่ทีมงานหรือจีเอ็ม พิจารณาในที่นี้ด้วย ว่าจะเชื่อคนพิมพ์ หรือ คนถ่าย ถึงแม้ฝั่งค้านจะมีเยอะกว่าครับ ขอบคุณครับ

X-Burner

เกิน สี่บรรทดเขาเรียกว่า ฟรัคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคคค  g#037

.

ยังจะมีหน้ามา "เถียง" และ "แถ" อย่างหน้าด้านๆ - -
 #038 #038 #038

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~
มันติดเชื่อน้องบูมมมมมม  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

3.แล้วการพิมของเกมนี้พิมได้สูงสุดแค่ 3 บรรทัด (เกี่ยวข้องกับข้อ1)

4 บรรทัด ครับพี่

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เพื่อนๆ ครับ ลืมไปแล้วหรือไร ว่า เซิร์ฟเวอร์นรกนั่นเป็นเซิร์ฟเวอร์สำหรับเอาไว้ให้ทดสอบ ก่อนจะลงเซิร์ฟเวอร์หลัก
แต่ปันจุบันนี้ กลายเป็นที่จับผิดคนนู้นคนนี่ ไม่ได้เข้ามาเพื่อหวังจะทดสอบ อีกอย่างนะครับ เซิร์ฟเวอร์นี้จะมีการรีอยู่ตลอดเวลา
และปิดปรับปรุงโดยไม่มีการบอก เพราะมีไว้สำหรับทดสอบ เพื่อนๆ ลืมตรงนี้ไปแล้วใช่มั้ยครับ

ป.ล. แบนในนรกไม่เกี่ยวกับเซิร์ฟเวอร์หลักนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 19, 2011, 11:37:16 โดย จีเอ็มแมกซิม »
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้

ฟลัดแล้วยังไม่ยอมรับว่าฟลัดอีกเน้อ คนเรา
#038 #038 #038